ลำโพง 6 นิ้ว 2 ทาง บ้านหม้อ ถูกๆนี่ประมาณเท่าไรครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ลูกที่รักแม่, 2 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่า รถแม่ ลำโพง คู่หน้ามัน ฟังไม่ได้แล้ว เลยว่าจะไปซื้อ มาใส่ เอาเสียง แบบ เฉยๆ แบบ ติดมากับรถก็พอ
    เอาให้ไม่แย่ แบบ am อะครับ แม่ไม่ได้ฟังอะไรมากมาย

6 นิ้ว 2 ทาง ถูกๆ บ้านหม้อนี่ ซักเท่าไรอะ

500-700 พอมีมั้ย ครับ??

(แม่ไม่อยากเอาแพง ถ้าแพงเค้าก็จะไม่ติดอะครับ)

1. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    มีครับเพียบเลยเข้าไปดูที่บ้านหม้อได้เลย

2. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    ผมว่าเล่นแบบแยกชิ้น ดีก่า ครัป

3. จขกท.

จขกท. Guest

0
    0
    0
    แล้ว แบบ แยก ชิ้น ถูกๆ มันราคาประมาณเท่าไรหรอคับ

งบไม่ค่อยมีอะครับ

4. taharn

taharn New Member Member

3
    0
    0
    พันต้นต้นก็มีครับ

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมเคยซื้อของ JBL แจ่มเลยอะ ของปลอมนะ คู่ละ 700 ใช้ได้เลยอะ เปงรวมชิ้นนะ

6. jankdui(โหน่ง)

jankdui(โหน่ง) New Member Member

110
    4
    0
    แยกชิ้น6"แถวคลองถมคู่ล่ะ900บ.ยี่ห้อ mix ก๊อปมาซะแจ่มเลยครับ

7. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    เคนเห็นและได้ฟังของ เดกค่อน ไม่รู้ชอบแนวนี้ป่าว 7-8ร้อย

8. GT3/MRC#050

GT3/MRC#050 New Member Member

94
    1
    0
    ใช้แกนร่วมธรรมดาเนี้ยล่ะครับ .....เกินพอแล้ว SAVE

9. superfan

superfan Member Member

58
    1
    8
    ซื้อแพงไป700ก้อพอ ที่ตลาดบางแก้ว

10. Aregoter

Aregoter New Member Member

6
    0
    1
    แล้วคุณภาพเสียงบ้านหม้อ กับ brandห้าง ไกล้เคียงกันหรือเปล่าครับ

11. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ความดังก้อพอสู้ได้นะ ส่าวนความเพราะก็ต้องดูที่คุณภาพของลำโพงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้