ฝาท้ายแคลิฟอเนียหายากไหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nowbassist, 6 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    ฝาท้ายแคลิฟอเนียหายากไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ มันมีปัดหลังกับกระจกไล่ฝ้ามั้ยครับ ทำไมผมเห็นรถบ้านใส่กันบ๊อยบ่อย หรือมันมีรุ่นนี้ขายในเมืองไทย

ขอบคุณครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตอนนี้หายากครับ
    บ้านเราไม่มีครับ
    บางรุ่นมาพร้อมสปอยเล่หลังก็จะแพงขึ้นอีกนิดครับ
    ปัดหลังกะไล่ฝ้าจะมีมาอยู่แล้ว

3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    คุณเบิ้ม เอาปัดหน้ามาแปลงใส่ปัดหลัง พอจะได้ปะ

4. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ถ้าแปลงก็ได้อยู่แล้วล่ะ แต่องศาการทำงานของปัดหน้าจะอยู่ที่ 90-100 องศา
    ส่วนปัดหลังจะทำงานกว้าง 140-150 องศา ถ้าเอาปัดหน้ามาใส่จะปัดได้เพียงครึ่งบาน
    (มอเตอร์ปัดหน้ามักจะมีขนาดใหญ่กว่าปัดหลัง ไม่แน่ใจสำหรับพื้นที่การติดตั้ง)

จะให้ดีเปิดแผงวัดระยะ แล้วหาปัดหลังของญี่ปุ่นมาใส่ดีกว่าครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมว่าเอาปัดหลังรุ่นใกล้เคียงมาใส่ดีกว่าครับ

6. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    แล้วถ้ามีของจะราคาประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้เป็นขอแต่งประจำเดือนนี้

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้