ฝากบอก civic สีฟ้าสปอทไล้สีเหลืองอะ รถที่ขอนแก่นอะ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย manvolvo940se, 24 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manvolvo940se

manvolvo940se New Member Member

25
    1
    0
    เอาเป็นว่าจบๆกันแล้วคับนะคับกระทู้นี้

ผมว่าจะไม่โพสแล้วนั่งคิดตั้งนานเลยไปกดโพส

แล้วคิดอีกทีตอนมันโหลดคิดว่าถ้ากดออกแล้วไม่จะไม่โหลดต่อ

พึ่งตื่นมาเหนนี่แหละคับ

ปล่อยให้กระทู้มันตกๆไปเถอะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
    1ST ถูกใจสิ่งนี้
  2. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    รับทราบครับ..

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    .......ไรอีกน้อ.....แต่ไปจี้เค้ามากๆก็ไม่ดีเน้อ

4. AitTime

AitTime New Member Member

67
    22
    0
    ขอนแก่น ฝนตก โอ้ววว

ใจร่ม ๆ ครับ

5. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    ใจเย็นๆครับ

6. t@e_looks

t@e_looks New Member Member

58
    8
    0
    อย่าอึดอัดไปเลย เดี๋ยวนี้ซีวิคแรงๆมีเยอะนะ วิ่งกันซะพวกเทอร์โบอายเลย

ไม่ต้องคิดมากครับ

7. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    ซ่อมสายบูสท์ ที่รั่ว แล้วเจอกันในสนามไปเลย

อย่าเล่นกันบนถนนสาธารณะเลยครับ

ลองกันดู ขำๆ แล้วก็มาเป็นเพื่อนกันดีกว่าครับ...

8. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จายเย็นๆ คร้าบบบ ยังไงก็แต่งรถเหมือนกานนน ตาม ท่านข้างบน บอกนี้แหละครับแหล่มสุด

9. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    Becool Becool.....ครับท่าน

ในสนามดีกว่าครับ ได้เพื่อน และมิตรมากมายครับ

10. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เอาเป็นว่า "อย่าขับจี้ตูด" ล่ะกันเน๊อะ . .
    หากเป็นฝ่ายโดนกระทำ รับรองว่าไม่มีใครชอบ
    อย่าเอาเรื่องมารยาทขับรถไปเกี่ยวกับพลังเครื่องเลย
    เดี๋ยวมันจะบานปลาย กลายเป็นเรื่องระหว่าง NA / TURBO

11. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    ใจเย็นๆครับน้อง อย่าไปคิดมากครับ

12. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ใจเย็นๆ คราฟ

13. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    อย่าไปจิงจังกับมันมากคับ

คิดซะว่าเล่นกัน ขำๆ แก้ง่วง

ถึงเค้าแซงไปก็ไม่มีคนรู้ (คุณมา Post ที่นี่เค้าถึงรู้กัน)

14. M-16 ศิษย์ บขส.

M-16 ศิษย์ บขส. New Member Member

301
    5
    0
    เอ็นเอ แรงๆก็มีเยอะ
    ทำใจเหอะ เมื่อก่อนขับ SR โดน B18-20 ซะชิน ฮ่าๆ

15. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ชอบสกปรกแน่ๆ (ดูดตูด)

ระวังลิ้นเหลืองนะครับ

หึหึหึ จายเย็นๆครับ

นัดไปเจอที่สนาม หวดกันเต็มๆตั้งแต่ออกดีก่า :D

16. จขกท. ใจเย็นๆคร๊าบ

ดูไอ้น้องผมดิ โดนจนนับไม่ถ้วน อิอิ

17. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ระบายออกมาครับ.................

ใช่ครับเล่นเอาสนุก แพ้ ชนะ ก็เอาแบบขำๆ ไม่ต้องคิดมากไม่ต้องจริงจัง ไม่มีใครได้ถ้วย หรือเสียคะแนน สะสม ไม่ต้องห่วง

บางทีเล่นในสนามเสร็จพอ ออกมาแล้ว อารมณ์ไม่จบ น่า (ผมอะเป็นบ่อยเลย)

*~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  18. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ขุนศึกต้องพร้อมออกรบเสมอครับ

อย่าไปซีเรียสเลยครับ เด๋วคงเจอเค้าเองหละ บนท้องถนนมันไม่ได้วัดว่าใครแรงหรอก

บางทีใจไม่กล้าเท่า ก็วิ่งไม่สู้ หาที่อื่นดีกว่า ถ้าจะวัดที่รถ ไม่ใช่ที่ใจ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มีนาคม 2009
  19. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ขอนแก่นงานเข้าอีกแระ ช่วงนี้ ไม่ค่อยดีเลย เพิ่งจบไปเรื่องมาอีกเรื่อง
    ยังไงก็ต้องขอโทษแทน บุคคลที่กล่าวถึงด้วยนะครับ ที่จริงแล้วขอนแก่นไม่ได้เป้นอย่างนั้นทุกคนครับ

20. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ เป็นห่วงทุกท่านครับ ^^

21. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขับรถระวังกันหน่อยนะครับ เป็นห่วงทุกท่านครับ ^^

22. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    จขกท ใจเย็นๆๆคับ

23. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    คิดในแง่ดี civic สีฟ้าคันนั้น อาจจะขับลงข้างทางไปแล้วดีที่พี่ไม่ตามไป

24. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ยังไงก็ " มีน้ำใจนักกีฬา " กันน่ะครับ

การแข่งขันย่อม มีแพ้ มีชนะ มีเสมอ.. คนเคยชนะทำไมจะไม่เคยแพ้ และคนเคยแพ้ก็เคยชนะมาก่อนเหมือนกัน :D

25. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ให้อภัยกันเถอะครับ

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อย่าไปเคลียดครับพี่น้อง ใจเยนๆ ครับ

รถแต่งด้วยกัน อาจอยากเล่นด้วยเป็นเรื่อง ธรรมชาติ Test ระบบ อิ อิ

แต่ จี้ตูดมากๆ อันตรายจังครับ

ว่าแต่ บน ถนหลวง ก้อขับขี่กันระมัดระวังกันด้วยนะครับ

เป็นห่วงทุกท่านคร๊าบบบบ

27. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    อย่าปายเครียดครับ ไว้เจอในสนามค่อยวัดกันอีกที ฮ่าๆ

28. Yeaw115PowerHaus

Yeaw115PowerHaus Legend (R.I.P.)

448
    0
    0
    ใจเย็นๆครับ

29. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เห็นด้วยคับ
    ยังไงก็ไม่สนับสนุนให้แข่งกันบนถนนครับ
    สนามตอนนี้มีแข่งหลายรายการและหลายรูปแบบครับ

*~บอย (ลาม...ก)~* ถูกใจสิ่งนี้
  30. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ใจร่มๆ

อย่า เคลียด คับ

แต่อาการ ดูด ตูด หรือ จี้ตูด เนี้ย ไม่ชอบเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้