รูปงานมิตติ้งทีผ่านมา

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 23 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ดูกันเอาเองแล้วกันว่าเปงไง

2. nonghin_2

526
    4
    0
    เป็นไงบ้าง

3. nonghin_2

526
    4
    0
    งานนี้เรากินดื่มแบบชิวๆกันมากเลย ขอบคุณบอยมากนะครับที่ทำให้งานนี้มีของกิน

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รถสวยกันทุกคับเลยนะครับ ชอบรถพี่กวงกับรถน้าเหลิมมากครับสวยเนียมากเลยครับ:)
    แต่ไม่เห็นมีรูปรถผมเลยครับ:cry::cry::cry:

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ขอโทดคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ......

ตอนที่ปิ๊กถ่ายรูปรถ ก็พี่อัดออกไปซื้อของอ่ะค่ะ เลยไม่ได้ถ่าย
    ขอโทคร๊าบ งานหน้าเอาใหม่

6. nonghin_2

526
    4
    0
    งานนี้พี่ไม่ว่างานหน้าเอาใหม่

7. audy!

1,075
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับ มันเป็นความผิดของผมเองครับที่ไม่อยู่ตอนถ่ายรูปรถครับ
    คราวหน้าผมจะไม่ไปแล้วครับ:)

8. audy!

1,075
    2
    0
    ถถถถถถถถถ.............ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ:D:D:)

9. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    เฮ่อ อยากไปนะครับทุกคน เสียดายจีงๆ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D อย่าเสียใจไปครับ เพราะในกล้องผมมีรูปอีกเยอะ เดี๋ยวจะรีบลงให้ยลโฉมนะ คุณอัดนี่ถ่ายคู่กับพริ้ตตี้ด้วยนะ :D:D:D

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รถสวยทุกคันเลย

สวยกันคนละแบบเลยนะเนี่ย ถ้าเปรียบเหมือนงานประกวดเนี่ย กรรมการปวดหัวแน่ๆ เลย.. :D:cool:

12. aseanit

aseanit New Member Member

24
    0
    0
    โอ้ แว่นcommand usa 23k ใช่มิ

13. ขอโทษทีเน่อ ลืมไปเลยผม ไม่ได้ไปอีกและ เวงกำ รอบนี้พลาดรอบหน้าไม่พลาดแน่ๆ เพ่หินเตรียม รับโทรศัพท์ไว้เลยเพ่ โห่ๆๆๆๆๆๆๆ *0*

ปล วันก่อนเจอเพ่บอยด้วยแถวๆแจ้ง อะ มาก่าใครเอ่ย เพ่บอย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. nonghin_2

526
    4
    0
    ตุ่ย ทุกรอบเลยนะเนี่ย

15. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สวัสดีครับไม่ได้มานาน อิอิ มีแต่รถคันสวยๆครับ รถพี่กวง กันสาดหาซื้อได้จากไหนเหรอครับ อยากได้มั่งจัง

16. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    กลับมาแล้ว .... เดี๋ยวจะรีบลงรูปให้ดูกันเน้อ

17. audy!

1,075
    2
    0
    จัดด่วนเลยครับ อิอิ:D:D

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    จะได้เห็นก่อนเข้าห่มผ้าเหลืองไหมเนี่ย.....เห้อออออออ..

19. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    หายไปเลยนะน้อง

พักนี้ไม่ค่อยมาโชว์ตัวเลยนะเนี่ย.. อนาคตจะย้ายมาอยู่แถวโซนนนท์นี่แหล่ะ... รอรับด้วยก็แล้วกันนะตุ่ย... :D:cool:

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอโทษทีนะพระแว่น ที่ไม่ทันได้ดูรูปจากผม ลงช้าไปหน่อย อ่ะ.....ไปดูได้ที่กระทู้ใหม่นะตั้งไว้แล้ว แหล่มๆ ทั้งนั้นเลย

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ดีครับบอย จะได้อยู่ละแวกเดียวกัน :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้