มีใครไปเล่นฟิตเนสที่แคลิฟอเนียบ้างครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Wanted69, 16 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanted69

Wanted69 Member Member

242
    8
    18
    อยากรู้ว่าพวกแชมพู ครีมนวด สบู่ ที่มีให้ในห้องน้ำเนี่ย คุณภาพมันดีไหมครับ เพราะไม่รู้มันยี่ห้ออะไร หรือว่าเราเอาไปเองจะดีกว่า

2. rugek

rugek New Member VIP

4,864
    1
    0
    :cool: :cool: ดีไหมไม่รู้รู้เเต่ ตอนอาบระวัง เกย์เเม่งชอบเเอบดู เวลาอาบอย่าหันหลังให้ประตูเชียว

3. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ได้ยินมาว่าพวกห่านี้เยอะมากครับ เยอะกว่าผุ้ชายแน่นอนครับ

พึ่งระวังครับท่านทั้งหลาย

ส่วนเรื่องที่ถามไม่ทราบครับ แพงเกินเห็นว่าไม่คุ้ม เพราะไม่ได้ไปเล่นทุกวัน(ตอนนี้เลยหุ่นดีจัดเลยครับ555)

4. Soup

Soup New Member Member

110
    2
    0
    when u ass being touch there is no turning back.
    HO HO HO!

5. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    อยากเป็นผู้ชายบ้างจัง จะได้มีเกย์มาแอบดู อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้