เป็นรถของท่านผู้ได๋หน๋อ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย OoyNalaemKorat, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เมื่อวันศุกร์ที่ 27 ได้มีโอกาสขับรถออกจากโคราช เพื่อไปเที่ยวพัทยากับเพื่อนๆ ระหว่างทางผ่านเส้นกะบินบุรี ได้เห็นหน้าแหลมสีทองตูดโด่งๆ ทะเบียนฉะเชิงเทรา น่าจะติดแก๊สด้วย กำลังออกมาจาเลนขวา ผมวิ่งมาเลนซ้าย ก็เลยจอดรถ ชะลอๆ ดูว่าเป็นรถของผู้ใด ก็เลยปล่อยให้แซงและขับตามไป พี่เค้าก็มุดขวาออกซ้ายตรงมาเรื่อยๆ จนมาถึงไฟแดงพี่เค้าก็เอี๊ยกๆ แล้วก็แยกจากไป ไม่ทราบว่าเป็นรถของท่านผู้ใดเหรอคับ ผมขับหน้าแหลมสีทองไฟหน้า ตัว 1800 ไฟหลังอาร์ 30
    ที่มาตั้งถามเพราะอยากรู้เฉยๆนะคับเพื่อได้มีโอกาสผ่านไปผ่านมาจะได้แวะทักทายกัน หากผมล่วงเกินหรือทำให้ไม่พอใจอันใดก็ขอโทษด้วยแล้วกันนะคับพี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้