วันนี้ไปดูแข่งDragที่สนามบิน ช.ร. มาคับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ched...p11, 22 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ched...p11

Ched...p11 New Member Member

63
    0
    0
    เห็นพวกเพื่อนๆกับพี่ในกลุ่มที่ ช.ร.แข่งกันแล้วอยากเอาสุดที่รัก(P11)เล่นบ้างคับ
    ท่านใดเคยไปวิ่งคลอง 5 หรือสนามอื่นมา วิ่งได้เท่าไหร่กานบ้างอะ
    แล้วโมไรมาบ้างคับ อยากทราบงบประมาณเห็นแล้วคันมือคันเท้ามาก
    อยากพาสุดที่รักไปแจ้งเกิดอะคับ
    ป.ล.402 นะคับ ช่วยกานตอบหน่อยคับ:cool:

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เดิม 18กลาง-19 ปลายๆ วิ ครับ

3. Ched...p11

63
    0
    0
    เดิมแค่ไหนคับsr20de auto ล้อเดิม ท่อเดิมปะคับ
    อยากได้สัก 17 ต้น รุ่นนี้พวกลงเยอะอะคับ
    ต้องทำไรบ้าง อยากเล่นเครื่องเดิมอะคับ
    แบบว่าจะกินเทอร์โบเพื่อนอะคับ:eek:

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    17 ต้นไม่น่ายากนะ sr20 auto เนี่ย
    เอาของออกจากรถให้หมดให้รถเบาที่สุด ทั้งยางอะไหล่ เครื่องมือ หนังสือ นู่น นี่ นั่น
    ทำท่อซักหน่อย เอ๊ย ซักเยอะๆเลยดีก่า ตั้งแต่เฮดยันปลายเลย กรองเปลือยยี่ห้อซิ่งๆแท้ๆซักอัน ก้อมีเสียวแล้วหล่ะ
    แต่ว่าจะไปกินเทอร์โบอ่ะ ท่าทางจะหมดสิทธิ์อ่ะครับ

5. Ched...p11

63
    0
    0
    ตอนนี้ผมใส่tanabe 2นิ้ว2อยู่คับเดินทั้งเส้น
    กรองเลสบริดคับ
    ที่จะกินเป็นกระบะเซ็ตโบคับ
    วิ่งอยู่17ต้นคับ
    อีกคันเบนซ์เอส280วาง2Jวิ่ง15.07
    แต่เบนซ์ผมคงไม่ไปยิ่งอะคับ อิอิ:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้