คอนโซนหน้าทำไมมันเปาะจัง..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย P.Thidawan, 22 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.Thidawan

P.Thidawan New Member Member

59
    0
    0
    มีที่ไหนแต่งคอนโซนให้ใหม่บ้างค๊ะ..เห็นแล้วมันขัดใจมากให้ช่างที่เต้นดูเค้าก็บอกว่ามันกรอบแล้ว..
    เราจะทำไงดีล่ะ..:(

2. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    ผมมีร้านทำเบาะเจ๋ง ๆ อยู่แถว...

ถนนตัดใหม่ ตรงแถว ๆ เหม่งจ๋าย อ่ะครับ

ที่เป็นเต้นรถเยอะ ๆ ครับ

ไม่รู้เค้าจะทำได้หรือป่าว

ของผมก็เคยแตก

แกะออกมาเองครับ แกะไม่ยาก แร้วใช้น๊อตแทนแกนพลาสติกที่แตก ใส่เข้าไป

จ๊าบกว่าเดิม 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้