สวัสดีปีใหม่ ....ปีหมูทอง....2550

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย toku, 1 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ปีหมูทองครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว Evolution Club Thailand และ เพื่อนๆ ทุกท่านน่ะครับ
    ขอให้มีความสุข สุขภาพร่างกายแข๊งแรง ไม่มีโรคภัยเบียดเบียน .......และสุดท้ายขอให้ ลูกชาย ลูกสาวของแต่ละคน แรงเสมอต้น เสมอปลายน่ะครับ ไม่พัง น่ะจ๊ะ:D

2. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0

สวัสดีปีใหม่ ทุก ๆ ท่านคร๊าบบ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    Happy new year ครับ

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    หวัดดี ปีใหม่คร้าบบบ

5. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    หวัดดีปีใหม่ ครับ

6. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    ห ว ัด ด ีป ีใ ห ม ่ 2 55 0 จ ้า ม ีค ว า ม ส ุ ข ก ัน ม า ก ๆ น ะค ะ

7. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    Happy กันมากนะครับ ขอให้ร่างกายเป็นเหมือนปีนี้เลย นะครับ อิอิ
    ถ้าเป็นชาย ขอให้ ร่ำรวยสาวๆ
    ถ้าเป็นหญิงขอให้ร่ำรวยหนุ่มๆ จ้า

8. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ คิดสิ่งใดขอให้สมดังความปราถนา

9. Pure Evo_VII

Pure Evo_VII New Member Member

25
    0
    0
    Happy New Year ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้