ใครรู้บ้างว่าช่องดักลม แบบของ js ที่ใส่แทน ไฟตัดหมอก หาซื้อได้ที่ไหน ของ3dครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ....dorotee...., 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ....dorotee....

....dorotee.... Guest

0
    0
    0
    ใครรู้บ้างว่าช่องดักลม แบบของ js ที่ใส่แทน ไฟตัดหมอก หาซื้อได้ที่ไหน แล้วราคาประมานเท่าไหร่ครับ
    ขอเป็นงานเคฟล่านะครับ ใครรู้ช่วยบอกที ใส่ 3d ครับ

2. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    หาด้วย ๆ

3. Toto

Toto New Member Member

42
    1
    0
    เคยเห็น เอาของ ek มาใส่กันก็มีนะ
    ลองดูๆละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้