วันที่31/12/06ไปฉลองกันที่ไหนบ้างหรอครับ!

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย levin80, 30 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    วันส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ไปฉลองกันที่ไหนบ้างครับพี่ๆเพื่อนๆ เนื่องจากผมยังคิดไม่ออกว่าจะไปไหน
    ดีอะครับ จึงอยากรู้ว่าไปไหนกันบ้างอะเผื่อจะมีทริปที่น่าสนใจจะได้เก็บไปคิดดูอะครับ (ไปหาที่เมาอีก 1วัน ก่อนจะปีใหม่ เอ้า.....เรามาดื่มกันสักแก้วนึงจะได้เมาไปอีกวันนึง ...ขำขำครับ จัดไป......

2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ยังไม่มีโปรแกรมเหมือนกันครับเหงาใจจังอิอิ

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่ได้ ปายไหนเหมือนกานนนนนนน

4. levin80

138
    0
    0
    ไปก็ไม่สนุก....เซ็งเพราะไอ้โรคจิตลอบวางระเบิด

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมไป osama\สันจรที่นครปฐมมาสนุกมากมายครับ ขาไปขับไปกันอย่างเท่ห์แต่งตัวอย่างhiphop แต่พอเมาได้ที่แดนซ์สาวบางโพกระจาย เฮ้อๆๆๆ คอยติดตามรูปได้เร็วๆนี้ครับ ขอบคุณเสี่ยหมูสำหรับ กิจกรรมมันน์ๆ ขอบคุณช่างกล้องอย่างนายโอ๊ตที่เก็บภาพทุกรายละเอียด ขอบคุณฟ้าที่ส่งพวกเรามาเป็นเพื่อนกัน เฮ้อๆๆๆ

6. levin80

138
    0
    0
    วันฉลองปีใหม่ไปนครปฐมหรอครับคุณแมนไม่เห็นชวนเลยนะครับ....แล้วคืนก่อนปีใหม่ไปเที่ยวไหนมาหรอครับคุณแมน..อย่าให้รู้นะครับว่าไปแล้วไม่ชวนอะ..ผมรู้นะว่าไปกับเพื่อนผมมาอะ....แต่อยากรู้จังว่าใครเป็นคนต้นคิดและจัดปายยยยยยยอะครับ

7. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    อดไปเลยอะ

8. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    รอดูรูปอยู่นะตาOat ^;^

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    คอยชมรูปอยู่น่ะท่าน ขอบอกลีลาการเต้นบีบอยของน้องแสนนี่สุดๆๆครับ ว้าวๆๆๆๆ

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ห นุ ก ห น า น ม า ก คั บ เ พื่ อ น ๆ

ป ล . ดู รู ป กั น ไ ด้ เ ล ย น ะ คั บ

11. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ..........โอซามา พาเพลิน จิงๆๆ ดี นะที่มี 200 สัญจร..:D

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เต็มที่ว่ะ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกกกกก ไม่ได้ไปอ่ะ เสียดาย ว่ะ

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    หน่องเอ้ย งานหน้าไปไหนดีว้าผู้ช่วย เฮ้อๆๆ

15. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ไ ป ด้ ว ย ว่ ะ

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เต็มที่ครับ ไปด้วยใจทุกครั้งไป

17. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :rolleyes: เพลินกานจิงๆๆๆ 7 วัน รวด....ปีใหม่นี้ :eek:

18. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    สัญจรนอกรอบมันส์มากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้