____กลับมาอีกครั้งกับ HONDA VTEC PARTY NO.2 ____

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Super_Ning, 26 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดวันเสาร์ที่ 27 พฤษภาคม 2007 ณ สนาม Bangkok Drag Avenu

เพื่อนๆคิดยังไงกันบ้างกับการกลับมาอีกครั้ง เพื่อสาวกฮอนด้าโดยเฉพาะ

2. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    หุหุหุ มิพลาดๆๆ

3. งานนี้ต้องไปอีกแล้ว... มีเวลาขยับอีกนานเลย.... เจอกันครับ:D

4. ตองพี

ตองพี New Member Member

47
    3
    0
    ไปคับไป :D

5. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    เขิลๆ แต่ก็คงไปแหละ มีไรให้ช่วยบอกนะ คุงไปร์ จาลงรุ่นไหนได้บ้าง น้า.........

6. ++ กลับมาอีกแล้วนะคร๊าบ สำหรับงานเพื่อคอฮอนด้าตัวจริง ++

+++ งานนี้จัดเป็นครั้งที่ 2 แล้ว และครั้งนี้มีการเปลี่ยนแปลงอะไร +++

+ หลายๆอย่าง ทั้งกติกาที่จะเพิ่มขึ้น และรุ่นการแข่งขัน +

+++ รวมทั้งระยะทางในการแข่งด้วย 555 จะเพิ่มขึ้นหรือว่าเท่าเดิม +++

++ เดี๋ยวจะแจ้งให้ทราบกันต่อไป ส่วนรายละเอียดต่างๆจะทยอยมาเรื่อยๆนะ ++

+++++ ปล.รบกวนพี่เก่ง และผู้ดูแลด้วยนะคร๊าบ ขอเก็บกระทู้นี้ไว้ด้วยนะคร๊าบ +++++

:cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

7. NeawVtec

NeawVtec New Member Member

73
    3
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

ถ้า 407 เมตร ขอแบรกเก็ต 16 วิ ซัก 1 รุ่นนะครับ

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไปค้าบ

9. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    แบ่งรุ่นยังไงบ้างคร้าบคราวนี้ .....ให้ H22 ไปหวดกับ 16-18 มันไม่หวายจิงๆนะจ๋ะ...

10. ขอ"สี่-ศูนย์-สอง"นะครับ อย่า"สี่-ศูนย์-เจ็ด"เลย อยากวิ่งคอวเตอร์ไมล์อ่ะ ไม่อยากวิ่งคอวเตอร์ไมล์+5... อิอิ:D

11. Super_Ning

Super_Ning New Member VIP

2,302
    5
    0
    รายละเอียดทั้งหมด จะมาลงให้ทีหลังนะคะ ตอนนี้นิ้งกับไปร์ทและพี่อ๊อดกำลังรวบรวมข้อมูลทั้งหมด

ครั้งนี้จะมีเป็นรุ่น H22 โดยเฉพาะ และรุ่นเทอร์โบจะแยกออกไป ส่วนเรื่องระยะทางการวิ่ง จะแจ้ง

ให้ทราบอีกที เพราะนิ้งจะลองคุยกับทางสนามให้อีกทีคะ

หากท่านผู้ใดมีข้อสงสัยสามารถติดต่อได้ที่ 0891696968 นิ้ง

0897486495 ไปร์ท และ 0863858090 พี่อ๊อด คะ

12. PYN#V-MEMBERS

PYN#V-MEMBERS New Member Member

5
    0
    0
    อืม....

13. คิดว่า H22 only สักรุ่น เพราะครั้งที่แล้ว แทบจะไม่มี H22 วิ่งเลย

ส่วนเรื่อง 402 หรือ 407 จะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะคร๊าบ

14. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    Thank you นะ:D :D :D

15. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    วันเสาร์ที่ 26 พฤษภาคมนี้ ครับ ณ สนามบางกอกแดร็ค อเวนิว คอลง5 ปทุมธานี
    ตอนนี้ รอสรุป รุ่น ที่จะทำการแข่งขันอยู่
    ส่วนชาวH22 ไม่พลาดแน่นอน
    ค่าสมัครราคาเบาๆ เช่นเดิม
    มีข้อเสนอแนะประการใด ยินดีน้อมรับ เพื่อนำมาปรับปรุง และพัฒนาให้ดีขึ้นครับ

ฝากประชาสัมพันธ์ ถึง เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวฮอนด้า ทุกท่านด้วยนะครับ

ปล. องค์กรธุกิจ ห้างร้านใดๆ สนใจเป็นสปอนเซอร์ ติดมาได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ
    อ๊อด 08-6385-8090

16. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    หุหุ อยากไปดูจังเลย

17. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    รอมานานแล้ว.....คร้าบบบบบบ :D

18. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เห็นด้วยกับการแยก turbo ไปอีกรุ่นคับ
    เห็นเวลาที่ออกมาแล้ว รถ NA ไม่ต้องไปตามเรยนะนั่น
    อิอิ
    :D
    [email protected]

19. ยังไงฝากงานนี้ด้วยนะค๊าบบบ

20. PhoEniX

PhoEniX New Member Member

21
    0
    0
    เห็นด้วยครับถ้าเเบ่งเป็นรุ่น H22 โดยเฉพาะเลยน่าจะมีคนลงเยอะเเน่ๆเลย :D

21. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    งานดีๆ แบบนี้ ไม่พลาดครับ

22. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    น่าหนุกนะน้าไปรท์ อิอิ ต้องม่ะพลาดเเว้ว

23. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    o.k. มี honda แล้ว

24. SOHC-T

SOHC-T New Member Member

7
    1
    0
    กลับมาอีก.........ก็ไปอีก.........ครับ

25. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ตามนั้น.............................

26. ทำไมกระทู้ผม มันมาอยู่ที่นี้อ่ะ

27. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    ปีที่แล้วผมก็ไปปีนี้ผมก็จะไปครับประทับใจในหลายๆๆเรื่อง
    แต่ก็มีบ้างเล็กน้อยที่ไม่ชอบครับ แต่ทำดีมากครับ

สติกเกอร์ปีนี้ขอสวยๆนะครับ ค่าสมัครน้อยๆๆแต่ให้มีหลายๆๆรุ่นนะครับ
    อย่าแน่นแต่รุ่นแรงๆๆกันนะครับ รถบ้านสวยๆๆเวลาไม่ดีก็อยากจะลงไปเล่นบ้างครับ
    เช่น เวลา 18 วิ- 19วิ - 20วิ -21 วิ และก็ เลือกเวลาเข้าเส้นเองได้ จะได้มีคนสมัครมากขึ้นครับ

รถแรงๆมีน้อยนะครับ แต่อยากบอกว่า รถฮอนด้ามีเยอะนะครับ ขอบคุณครับ

อย่าว่ากันนะครับ แบบว่าขับฮอนด้าแต่รถไม่แรงครับ อิอิ

28. จิงๆแล้ว ผมอยากจะแบ่งรุ่นเยอะๆ อยากให้สมาชิกที่มาได้ลงวิ่งกันเยอะๆ

แต่เรื่องสำคัญถึงสำคัญมากๆ คือเวลาของพวกเราอ่ะดิค๊าบ มันมีจำกัดจิงๆ

แต่ถึงยังไงซะ ทางทีมงานและผมเองก้อจะพยายามทำให้ดีที่สุดคร๊าบ

แล้วยังไงฝากบอกเพื่อนๆ เพ่ๆ น้องๆ ต่อๆกันไปด้วยนะคร๊าบ

29. popz_civic

popz_civic New Member Member

38
    1
    0
    ลงมันทุกรุ่นเลย ละกันนะ

30. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    จะไปดูด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้