คุณ Book Si ต่อเนื่องจากกระทู้ Blue Coupe B16A on Dyno

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย zev, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    รบกวน คุณ Book Si หน่อยนะครับ กราฟแรงม้าที่ได้ตอนที่ไป Test Car ตอนนั้นเครื่อง B16A
    ทำอะไรไปบ้างครับ

แล้วก่อนไปจูนมี กราฟแรงม้าก่อนทำการจูนมั๊ยครับ ขอบคุณครับ

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    โทษทีคับที่ตอบช้าเพิ่งเห็น B16a ลูก B16b ปาดฝา 0.5 กำลังอัด 245 แคมสปริงวาว b16b ท่ออดีฝาแดงลิ้นคว้าน headmugen 4-1 บิดแคมที่ V-pro กล่องจูนพี่เบริดคับ กราฟก่อนจูนไม่มีอ่ะคับขึ้นไอโนครั้งแรกคนขับบอกว่ากล่องตัดไม่แต่ม้ายังไม่ตกน่าจะไปได้อีก

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    สาธุ ลากมาก ลูกออกมาดูโลก แน่

ฮาฮา

แซวๆ:D

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เด๋ว น่าจะได้ไปวัดกันอีกที เร็วๆนี้ ครับ อิอิ รอตัวแรงอีกคัน

5. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    ขอบคุณคุณ Book Si และทุกคนมาก ๆครับ ถ้ามีวัดแรงม้ากันอีกอย่าลืมเอามาลงอีกนะครับ
    ชอบมาก ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้