ปีใหม่ไปเที่ยวไหนกันครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย oreomini, 25 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    ช่วงปีใหม่เนี่ยะ......ใครไปไหนกันบ้างเอ่ย....................... :rolleyes:

.... เล่าสู่กันฟังให้อิจฉาเล่นๆหน่อยดิ ..... :D

ผมไปตากคับ แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปเที่ยวตรงไหนของจังหวัดตาก....:confused:

2. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    คงจะอยู่เที่ยวในกรุงเทพอ่ะเกม ไปตากก็เที่ยวให้สนุกนะ เดินทางโดยสวัสดิภาพล่ะ

3. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    เที่ยวให้หนุกเพ่เกม

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอให้เที่ยวให้สนุกกันทุกคนนะครับ

จะเดินทางไปไหนก็ขอให้เดินทางโดย สวัสดิภาพ ทุกๆคนเลยเน้อ

5. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ถ้ากูจะไปหาน้องกิ๊ก มึงจะอวยพรให้กูเดินไปหาน้องกิ๊กโดยสวัสดีภาพ หรือป่าวว่ะ

6. oreomini

oreomini New Member Member

79
    3
    0
    555++ เดินทางผมว่าน่าจะปลอดภัยนะ แต่ไปถึงแล้วเป็นไงไม่รู้ ไม่อยากจะคิดเลย.....คริคริ:eek:

7. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    คงต้องลองเเล้วล่ะ.................

8. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    เดี๋ยวกูไปส่งเอาป่ะ

9. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
    หะหะหะหะ

10. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ผมไปบ้าน ปู่-ย่า ที่นครสวรรค์น่ะครับ 1วัน
    ขอให้ทุกคนเที่ยวให้สนุก และเดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ:)

11. กุ๊

626
    12
    0
    ท่านเจตและท่านเพดจะมากูหรอคับ

12. =T@R - AT171=

239
    3
    0
    ปีหน้าผมไปชลบุรี อิอิ

13. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    กลับมาแล้วครับ บ้านปู่ผมไม่ค่อยหนาวเลย ที่นนท์หนาวก่าอีก :confused:

โดนค่าเชื้อเพลิงไป 375 บาท กับระยะทาง 545 กิโลเมตร งงเลยครับ
    วิ่งจริง บรรทุกจริง แก๊ส 1 ถังยังเหลือ อิอิ :cool:

14. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยากไปเที่ยว ตจว บ้างจัง แต่อดเลย โดนนิวเคลียร์จากท่านแม่ลงตอนเช้าเมื่อวาน เลยม่ายได้ไปไหนเลย แถมตอนเยงยังมีระเบิดตูมตามแถวๆๆนนท์อีก แม่เลยสั่งแบน ซุปไก่ ห้ามออกไปไหนเลย อด

15. กุ๊

626
    12
    0
    ไม่รู้จะวางระเบิดกานทำไม เอาเงินวางระเบิดมากินเหล้าดีก่า

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แหม ก้อเค้ารวยอ่ะ ทำอารายก้อม่ายเดือดร้อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้