อยากได้ชุดไฟตัดหมอกกระจังหน้าของคราวน์ ms-132

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Addsan, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Addsan

Addsan Member Member

37
    0
    6
    พอดีอยากทราบว่าหลอดไฟตัดหมอกที่กระจังหน้าของคราว์ ms-132 ครับเป็นอย่างไร หน้าตาเป็นอย่างไร สีอะไร ราคาเท่าไร
    มีขายที่ไหนครับ พอดีอยากได้ครับ พร้อมขั้วหลอดครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    มีสีเหลืองกะสีขาวครับ เทียบเอาของรถตู้หัวจรวดมาใช้ได้ครับ เลือกยี่ห้อดีๆหน่อย ไม่งั้นขาดบ่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้