ขอลุกขึ้นปรบมือให้กับผู้ที่มีน้ำใจทุกท่าน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย TongMan, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TongMan

TongMan New Member Member

7
    2
    0
    ตามที่ได้เห็นกันบ่อยๆ ในกระทู้ซื้อ-ขาย แล้วมีผู้ที่มาแบ่งปันอะไหล่ ให้เอาไปใช้กันฟรีๆ
    หรือกระทู้ที่มาให้คำปรึกษา ให้ความรู้ในเรื่องต่างๆ

ผมเลยอยากจะขอขอบคุณ และชื่นชมกับผู้ที่มีน้ำใจแบ่งปันให้กัน

รู้สึกได้ถึงความมีน้ำใจของชาว Ek จริงๆ ครับ :)

maicomeng ถูกใจสิ่งนี้
  2. บ่เป็นหยังดอก ช่วยๆ กันไป พี่ๆ น้องๆ EK Group

3. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    -หาได่เฉพาะชาวอีเคเท่านั้นครับ ถึงจะเลิกใช้รถกันไปแล้วแต่ใจเราก็ยังรัก มีน้ำใจ และสามัคคีกันอยู่เสมอครับ สุดยอดๆๆ

4. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ให้คือให้ครับ

มิตรภาพสำคัญกว่าเงินทอง

เพราะเงินทองซื้อมิตรภาพที่เเท้จริงไม่ได้

เงินไม่ได้เป็นสิ่งชี้วัดคุณค่าของคนครับ

เเต่ถ้าเวลาไปเที่ยวไม่มีเงินมักจะอดคับ อิอิ
    :D:D

5. น้ำจัยชาว ek ซึ้งจิงๆ

6. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    น้ำใจท่านช่างงดงามจริงๆซึ้ง:cry:

7. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ดีครับ ของฟรีและดี ก้อยังมีอยู่ในโลก
    มีไรจะให้ฟรี PM บอกผมได้ครับ

8. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ร่วมด้วยช่วยกันคับ

9. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    ขอปรบมือให้อีกคนครับ

10. ปรบมือให้อีกคนครับผม...........*-*

11. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    น้ำใจจริงๆครับ EK Group

12. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ดีครับ เก็บไว้ก็รกบ้าน ตายไปก็เอาไปไม่ได้
    แต่ บริจาค ให้เพื่อน ได้คำสรรเสริญ และได้บุญ คำชื่นชม
    มิตรภาพ มากขึ้น เรื่อย ๆ ครับร่วมสนับสนุน ความมีน้ำใจ
    ของทุกท่านครับ

13. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    ขอปรบมือให้ อีกคนครับ น้ำใจช่างงดงามเหลือเกิน :D

14. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0

^
    ^
    ^
    ไม่ได้ กวนทีนนนน นะคับ แต่คนนี้(
    sarut)เขาเป็นใครเหรอ คับ
    เข้าไป อ่านเจอข้อความขอ เขาในหลายๆ กระทู้
    รู้สึกโดนใจในคำตอบ ของเขา ซะส่วนใหญ่

ปล.ไม่ได้ มีเจตนา กวนทีนนนน นะคับ พอดีมันโดน ก็เลยอยากรู้เฉย ๆ

ขอร่วมชื่นชม กับผู้มีน้ำใจงามคับ ^^

15. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น้ำใจดีๆมีอีกเยอะครับ

16. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    EK เราที่สุดแล้ว

17. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0

เข้าใจครับ

อยากรู้จักกันเจอกันวันมีตติ้งครับ

จะได้ทำความรู้จักกันครับ :D:D

สงสัยผมเคยบวชเรียนมั้งเลยพูดอะไรเเปลกๆฃ

อิอิ

18. idom04

idom04 New Member Member

79
    8
    0
    ขอชื่นชมอีกคนครับ สุดยอดอย่างงี้เค้าถึงเรียกว่าน้ำใจที่แท้จริงครับ(แบ่ง ๆ กันหล่อ).....อิอิ

19. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ดีครับ มีน้ำใจ ชาติหน้าจะได้เกิดมาหล่อๆ

20. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ปรบมือให้อีกเสียงครับ สำหรับชาวEKทุกๆคน
    ปล รถผมยังไม่ได้แต่งอะไรเลยครับใครมีของรบกวนนะครับ อิอิอิ...ล้อเล่นครับ

21. ปรบมือให้อีกคนครับ
    คนดีๆมีน้ำใจหาได้ใน EK GROUP
    คนเราบางครั้งจนได้...แต่อย่าจนน้ำใจครับ
    ผมก้อเป็นอีกคนครับที่ได้รับของฟรีมาแล้ว...

22. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ขอชื่นชมกับชาว EK อีกเสียงครับ

สิ่งที่ดีที่สุดกับชาวอีเคคือน้ำจัย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้