ว่ากันด้วยกล่องไฟครับ zx

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย บิ๊กครับป๋ม, 5 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
    กลองไหนดีที่สุดครับผม posh daytona หรืออื่นๆครับผม ผมอยู่แถวลาดกระบังครับผมอยากเข้าร่วมมากๆเลยแต่ไกลเหลือเกิน ขโมยเยอะมากๆเลยครับผม แล้วทำไมถึงดีกว่าครับผม ขอขอบคุณไว้ร่วงหน้ามากครับผมที่ให้ความรู้ใหม่ๆๆ ผมมีชาลี1คันใครสนใจก็โทรมาถามได้น้าครับผม 2500 เปลี่ยนหัวเทียน ตั้งไฟก็วิงได้แล้วแหละ ฮุๆๆ addเมลล์มาคุยกันน่ะครับผม ขอบคุง[email protected]

1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
  2. DJ1 RR

DJ1 RR Guest

0
    0
    0
    ถ้าถามว่าอันไหนดีกว่าขอบอกว่าเท่าที่เคยลองDAYTONAดีกว่าแต่ถ้าจะให้แรงจริงลองหาของรถวิบากมาใส่เช่น CR50 CR80 CR125อย่าข้ามยี่ห้อนะครับเพราะจะไล่สายยาก รับประกันแรงกว่ากล่องแต่งแน่นอนถ้าให้ดีควรเซ็ตคาร์บิวใหม่ด้วย

3. DJ1 RR

DJ1 RR Guest

0
    0
    0
    ผมสนใจชาลีคุณขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้