มาแนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย peach007, 21 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peach007

peach007 Guest

0
    0
    0
    ชื่อพีชครับผม ขับ Coupe สีดำ วนเวียนอยู่แถว ๆ เมืองนน นะครับ ถ้าใครผ่ามาแถวนี้ก็ทักทายกันได้ครับผม ฝากรถผมไว้ด้วยแล้วกันนะครับ

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ดีครับ ถ่ายรุปรถกับหน้า มาลงด้วย :D

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โอ้.....ยินดีครับ

4. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสู่บ้าน Club Si ด้วยครับ ปล.ช่วงนี้รถสีดำมาแรงครับ ทั้งสวย ทั้งแรง และที่สำคัญ วางฝาแดงกันเรื่อยๆครับ อิอิ:)

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ยินดีคับผม

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีง๊าบป่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    หวัดดีคับ ผมอยู่แถวพระราม 5 ถ้าเจอก้อทักกันได้นะคับ (คุณพีชลงรูปรถให้ดูหน่อยคับ วันหลังเจอ
    ได้ทัก)

Joice++Jum

8. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    ดีคับ

ป๋ม มิค

อยู๋ ศรีนครินทร์ - อ่อนนุช - ลาดกระบัง

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยินดีต้อนรับเช่นกันคะ กรุณาไปลงเบอร์ไว้ในกระทู้สมุดโทรศัพท์

แล้วก็กระทู้Birthday Carlendar ด้วยนะคะ

10. peach007

peach007 Guest

0
    0
    0
    รูปเนี่ยยังไม่ได้เอามาลงเลยอ่ะนะคับ แต่จะเอามาอวดโฉมเร็ว ๆ นี้เพราะว่ายังไม่ได้ล้างเลยโดนแต่น้ำฝนอ่ะคับ แต่บ้านผมก็อยู่แถวพระราม 5 เหมือนกันนะครับ อยู่แถวบางศรีเมืองอ่ะคับผม

11. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    หวัดดีครับ

ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้