คิดถึงรุ่นพี่เก่าๆ เก๋าๆ ประจำคลับสมัยแรกๆจังครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ผมรู้สึกว่า เมื่อมีสมาชิกใหม่มาเยอะ ขึ้นก็รู้สึกอบอุ่นดีนะครับ

แต่ตอนนี้พี่ๆ ที่รุ่นเก่าๆ อาทิเช่น

พี่ฉะเดี๋ยวนี้พี่หายไปเลยครับแต่ผมเข้ามาเห็นพี่แว๊บๆเข้ามาบ่อยนะครับแต่พี่ไม่ตอบเลยอะครับ :rolleyes: พี่ตอบหลายๆรอบผมสามารถนำไปแก้ไขเรื่องต่างๆได้เพราะพี่หลายรอบมาก

พี่ก๊อฟก็ตอบนะ แต่ผมเจอะพี่ครั้งสุดท้ายเมื่อ งานวันแต่งงานพี่ป๊อป

พี่ป๊อป ท่านประธาน หายไปเลย สงสัยอัพเลเวล 55+ ล้อเล่นนะครับพี่ป๊อปอย่าโกดเลย

พี่กิ๊ฟใหญ่ อื่มๆ หายไปจากบอร์ดเลยอะ :rolleyes:

พี่โตนก็เริ่มหายๆไป

พี่ตี๋ก็หายไป :rolleyes: ยังจำได้ ..... กับกรอง K&N เมื่อปีที่แล้ว555+

แล้วพี่ๆ สาวสวยประจำคลับรุ่นแรกๆอีก

พี่เตย ?????? ไม่ได้เจอะพี่มา 1 ปีและ พี่แป้งอีก พี่กบด้วย แต่พี่กบยังดีได้เจอะคราวก่อน อิๆ
    แต่หน้าเวปไม่มีการตอบเลยอ่า เงียบหายไปเลยครับ

ปล. คิดถึงอะ 555+ :D:D:D:D:D

2. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    คิดถึงพี่ทิ๊ด นั่งนอนก็คิด..มันสะกิดหัวใจ....

4. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    คิดถึงพี่ๆที่ไม่เจอมะวานเหมือนกันค่ะ เหมือนมาแล้วขาดอะไรไปสักอย่างซึ่งสิ่งที่ขาดไปนั้นสำคัญในความรู้สึกของหนู ตัวหนูเองอาจจะหายไปจากบอร์ดจากมิตติ้งหลายหนจนมามะวานก็ดีใจนะคะที่สมาชิกใหม่ๆเข้ามาเพิ่มกันเยอะดี แต่ก็ใจหายคิดถึงพี่ๆน้องเพื่อนๆที่หายไปไม่ได้ คิดถึงพี่ป๊อปประธานคลับที่แสนใจดีของน้องๆ มิตติ้งไม่มีพี่ป๊อปแล้วไงมะรู้นะในความรู้สึกหนู

5. PongP11

PongP11 New Member Member

19
    0
    0
    แวะมาทักทาย
    สบายกันดีไหมครับ
    คิดถึงครับ

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    คิดถึงด้วย...............อิอิ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไปนั่งอ่านกระทู้นึงมาเห็นแล้วฮา อะ

จิงๆ น่า จะ เกิด เร็ว กว่า นี้ เนอะ ถ้า เกิด เร็ว กว่า นี้ ได้ เจอะ สมัย นั้น น่า จะ เยี่ยม เลย

ไม่ค่อยมีรูป R11 สีขาวในมีตติ้งเลย :D

8. maasai

58
    1
    0
    พี่ตี๋ขาวเจี๊ยบเลยง่ะค่ะ

9. poomsiri

672
    8
    0
    เค้าหน้าเด็กแล้วมันผิดตรงไหนอ่ะ................อยากเห็นภาพตอนนั้นใช้ม่ะเดียวจัดให้

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    แวะมารายงานตัวหน่อย......

11. maasai

58
    1
    0
    เย้ๆๆๆพี่ป๊อปมาแว้วววว ปีนี้งานมอเตอร์โชว์คลับเรามีไปกะทางนิสสันเค้าอีกป่าวง่ะคะพี่ป๊อป อยากไปๆ

12. maasai

58
    1
    0

น้องกิฟนี่ชอบประชิดกระโปรง(รถ)อยู่เรื่อยเยยเนอะ:D

13. เสก R10

807
    8
    0
    ใช่ๆๆ มอเตอร์โชว์มีเปล่าพี่ป๊อป

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ยังไม่ได้รับการติดต่อะครับ แต่คิดว่ามีครับ เป็นกิจกรรมประเพณี

15. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    ยังดูอบอุ่นเหมือนเดิมแฮะ

16. maasai

58
    1
    0
    ไหงเฮียเติ้งหายไปเยยง่ามาแจมกันเรื่อยๆจิพี่ อยากได้หนังสืออีกง่า

17. กบ

กบ New Member Member

54
    7
    0
    ขับยี่ห้ออื่นก็มาได้นะคับพี่เติ้งงงงคุง

เรายังคิดถึงนายเสมอ

18. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ช่วงนี้สาวๆ(ป่าววะ)รุ่นหย่ายเข้ามากันบ่อยแฮะ ดีจังๆ อ๋ออออออ ยัยแป้งมันตกงานอยู่5555555

19. เสก R10

807
    8
    0
    พี่แป้งได้งานเเล้วพี่....ขายปลวกอยู่ตอนนี้

20. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    มาทักทายด้วยอีกคน หายไปนานเหมือนกันเลยครับ ทุกคนสบายดีกันน๊า

21. poomsiri

672
    8
    0
    หายไปนานเลยพี่เนินสบายดีมั้ยคับ..........แล้วน้องพรีมีร่า 4 ลิ้นวิ่งเป็นไงบ้างคับ.........อยากรู้จังเลย:D:D:D

22. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    หันไปเล่น COLT ซะเเล้วเหรอครับ พี่เนิน

23. kts

67
    1
    0
    สบายดีจ๊า ลิ้นเดียวนะจ๊าสี่ลิ้นไม่ไหว อิอิ ก้อขับสนุกขึ้นคับ เป็นเกียร์ออโต้อยู่จ๊า :)

24. kts

67
    1
    0
    ทำCOLTไว้เล่นเซอร์กิตนะครับพรีเมียร่าก้อยังอยู่เหมือนเดิม ยังไม่ไปไหนคับ;)

25. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    พัลซ่าขายไปแล้วหรอ
    หายไปซะนานเลยอ่ะพี่เนิน

26. maasai

58
    1
    0

27. maasai

58
    1
    0
    เอกง่ะเด๋วคนอื่นเค้านึกว่าพี่ขับรถขายแมลงทอดนะเว้ย555

28. tOon`

2,324
    43
    48
    อื่มๆ ผม เกิด ช้า ไป 555+

29. kts

67
    1
    0
    พัลซ่าขายไปแล้วคับ ช่วงนี้จะหันมาเล่นเซอร์กิตสะหน่อย
    :)

30. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    ขอบคุณครับที่ยังคิดถึงกัน !! ด้วยเงื่อนไขของโอกาสและเวลา ยังไงจะหาโอกาสและเวลาเข้าไปแจมมีตติ้ง ให้ภาพวันวานกลับมาอีกครับ!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้