ตอนนี้ Ducati Monster 795 ABS กับ Vespa 1225 IE กำลังมาแรง!!

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 6 กุมภาพันธ์ 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมไปอ่านเจอในกระทู้นึงในพันธ์ทิพครับ เค้าบอกว่า ตอนนี้มีกิจกรรมของวาสลีน เมน
    กำลังแจก Ducati Monster 795 ABS กับ Vespa 1225 IE !!! ส่วนรายละเอียดผมว่าเข้าไปดูในเพจวาสลีนได้เลยครับ

ภาพบนไทม์ไลน์ | Facebook

1. enterrr

enterrr New Member Member

1
    0
    0
    เห็นแล้วน้ำลายไหล พึ่งไปเจอตัวจริงที่ CTW นี่เด็ดอยู่เลยครับ
    น่าจะปลี่ยนเป็นแจก Ducati 10 คันแล้วแจก Vespa 1 คัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้