กรองดักไอระเหยเบนซิน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย focals, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. focals

focals New Member Member

157
    2
    0
    คือกรองดักไอระเหยเบนซิน หรือ chacoal canister ใน eg มีไหมครับ ถ้ามีมันอยู่ตรงไหน
    มันคนละตัวกับถังดักไอน้ำมันเครื่องหรือเปล่าครับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    คนละตัวกับถังดักไอน้ำมันเครื่องครับ โดยมากที่วางเครื่องมา มักจะไม่ใส่กัน เพราะต้องเดินท่อไอน้ำมันจากถังอีกเส้นนึง ตำแหน่งจะอยู่ใกล้กับหม้อลมเบรคด้านล่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้