ยินดีด้วยครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย den_es Buddyclub HKS, 31 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. den_es Buddyclub HKS

den_es Buddyclub HKS New Member Member

27
    1
    0
    ได้ข่าวจากป๋าศร ว่าเปิดเว๊บใหม่ ขอแสดงความยินดีด้วยการมอบเบาะ recaro ในรูปเป็นของขวัญก็แล้วกัน (จ๊าก):p

ผมอาจไม่ได้เข้ามาบ่อย แต่รับรองว่าจะมีเรื่องเด็ด ๆ มาเล่าสู่ให้ฟังเป็นระยะครับ

2. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ยินดีต้อนรับครับคุณเด่น ตอนนี้ก็เกือบครบทีม DAMS แล้ว:cool:

:D แหมนึกว่าจะเอาเบาะ recaro มาเป็นของขวัญปีใหม่ให้พี่น้องได้จับฉลากกันซะอีก :D

3. Penguin_RS

Penguin_RS New Member Member

315
    1
    0
    เบาะ งาม จิง ๆ เลยค้าบ พี่เด่น
    เปง Recaro รุ่นไรอ่ะคับ มีปรับไฟฟ้าด้วย

4. den_es Buddyclub HKS

den_es Buddyclub HKS New Member Member

27
    1
    0
    ถ้าจับสลากเอาแค่ สติ๊กเกอร์ ไปก่อนได้ไหมครับ :D ให้ผมนั่งขับสบาย ๆ ไปก่อนละกัน เอ เห็นมีคนขายเบาะ S2000 ด้วย รูปทรงสวยไม่เบา ป๋าน่าเปลี่ยนนะครับ :D

5. den_es Buddyclub HKS

27
    1
    0

ขอบคุณครับ เป็นเบาะรุ่น Style JJ นะครับ มีปรับไฟฟ้า มีพัดลมระบายอากาศ มีฮีทเตอร์ด้วย ไม่ว่าจะร้อนหรือหนาว รถจะติดนานขนาดไหน แต่ก็ยัง สบาย....ครับ:)

6. Off_Spoony

Off_Spoony New Member Member

48
    1
    0
    ไม่ทราบว่าจัดมาเท่าไรครับพี่ สวยและคลาสสิคดีครับ ท่าทางจะนั่งฟังเพลงสบายยยย

7. den_es Buddyclub HKS

27
    1
    0
    ของใหม่ถ้าจำไม่ผิด ตัวละ 1 แสนเศษเท่านั้นครับ ยังไม่รวมราง ค่าติดตั้ง มี 2 ตัว ก็ 2 แสนครับพี่น้อง ครึ่งหนึ่งของราคารถเราที่เป็นมือ 2 เลย ...เอื๊อก...:embarassed:

8. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

หวัดดีคับ พี่เด่น... :)

พอดีผมออกจากที่ทำงานนั่นแร้วอ่ะ... เรยไม่ได้แวปไปคุยดด้วยเรย :p

อย่าเอาตูดไปแนบเรยยู สงสารเบาะหว่ะ... :D :D

9. den_es

den_es Guest

0
    0
    0
    รับทราบ มิน่าหายไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้