พลาสติกซุ้มล้อครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย นัท1, 19 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นัท1

นัท1 Guest

0
    0
    0
    พลาสติกซุ้มล้อหน้าขวามีขายมั้ยครับไม่รู้หลุดไปตอนไหน วิ่งฝนตกน้ำขึ้นมาข้างบนเลยเซงมากๆ แล้วไฟเลี้ยวหน้าขวามีหรือป่าวครับ พอจะหาได้มั้ยครับ220Coupeนะครับขอบพระคุณอย่างงาม ส่วนเรื่องไฟเอบีเอสที่ถามครั้งที่แล้วเวปนี้เข้ายากเหลือเกินเลยไม่ค่อยอยากจะเข้าอะครับ

2. pause

pause New Member Member

26
    0
    0
    เคยสั่งของ Accord ตาเพชรมาใส่ ต้องเจาะรูเพิ่มไม่พอดี แต่พอใช้ได้กันน้ำเข้าห้องโดยสารได้
    ถ้าจะให้ดีลองดู ของท้ายก้อนเดียวก็จะดีนะอาจจะใส่พอดีก็ได้ ถ้าใส่แล้วพอดีบอกด้วย

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    220 ไม่ทราบจิงๆ ไม่รู้พระราม5แยกขายป่าวมีแต่หัวตัด ลองไปดูครับ

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    220 Ac จะใส่ได้หรือ แต่รถกะบะที่บ้านตัดยางสิบล้อมาอัดเข้าไปใช้มา ยี่สิบปีแล้ว ยังไม่แตกเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้