ช่วยแนะนำร้านขัดเคลือบสีให้หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย sixthgraph, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    คือรถผมเพิ่งทำสีทั้งคันมานะครับ อยากเอารถไปขัดเคลือบสีให้เงาแจ่มๆ เพื่อนๆพอจะมีร้านแนะนำมั๊ยครับ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2009
  2. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    Take a bath คาร์แคร์ พระราม 5 งานดี เจ้าของร้านคุมเอง
    ปล.ถ้าเคลือบผมแนะนำ color x+แมกไกว์ เบอร์ 21+อัลติเมท ดีเทลเลอร์ รับรองเงา

3. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แถวพระราม 3 ใครเคยเข้าบ้าง ร้าน TAKARA CARWASH
    เห็น ลงโปรไว้ว่า ล้างสี ดูดฝุ่น 10 ครั้ง 1500 บาทลดเหลือ 1350 บาท
    ถ้าเคลือบสี 350 บาทยี่ห้อ blackfire, pinnacle, mothers ใครเคยไป
    มาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ

หรือ ร้านอื่น แถว ท่าพระ บางแค พระราม3 ประมาณนี้ ขอบคุณครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    Wax Clinic เกษตร - นวมินทร์

Wash United ม.ธุรกิจบัณฑิต (อันนี้ จะรอนานกว่า เพราะสถานที่แคบหน่อยครับ)

2 ร้านนี้ ใช้ได้เลยครับ เนียน ๆ ราคาไม่แพง

และเป็นสปอนเซอร์รางวัลงานปีใหม่ ของคลับเรา มา 2 ปีติดแล้วครับ

5. sixthgraph

71
    9
    0
    ขอบคุณครับ

6. sixthgraph

71
    9
    0
    มีเบอร์โทรหรือแผนที่ของ Wax Clinic มั๊ยครับ ขอบคุณมั๊กๆครับ:)

7. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    http://www.waxclinic.com/

8. sixthgraph

71
    9
    0
    รวดเร็วทันใจจริงๆ ขอบคุณครับ:)

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Wax Clinic เกษตร - นวมินทร์ ไปขัดมาเเล้วบริการดีมากครับ

10. sixthgraph

71
    9
    0
    รถคุณ BoBo_EK สีเหลืองเหมือนกันใช่มั๊ยครับ ไปขัดมาแล้วเงาแจ่มๆมั๊ยครับ แล้วเลือกโปรแกรมเหรอครับเห็นในเว็บเค้ามีหลายโปรแกรมให้เลือก ขอบคุณนะครับ:clap2:

11. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0

12. ผมรักเดียว ใจเดียวครับ Wash United ครับ ของเค้าดีจริง ๆ นะ

13. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    รักเพราะรายคร๊าฟฟฟฟฟ :D

14. sixthgraph

71
    9
    0
    มีเบอร์โทรมั๊ยครับ (คันสีแดงก็ขัดเคลือบที่นี่ใช่มั๊ยครับ) ขอบคุณหลายๆ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้