SUPER DOG

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ซูเปอร์หมา

... ข่าวจากอังกฤษ บอกว่า
    สุภาพบุรุษชาวเมืองน็อตติ้งแฮมในภาพ
    มีชื่อว่า คุณอลัน สมิธ วัย 57 ปี

ทุกวันนี้ไปไหนมาไหนต้องใช้รถเข็นด้วยฤทธิ์โรคโปลิโอ
    แต่ก็ไม่ได้ทำให้อลันหมดอาลัยตายอยาก

ยิ่งโชคชะตาดึงดูดให้มาเจอกับ "โคดี้"
    สุนัขพันธุ์แจ๊กรัสเซลตัวโปรด ชีวิตยิ่งมีความสุข
    จะไปไหนง่ายกว่าปอกกล้วย

เพราะเจ้าโคดี้เป็นหมาแสนรู้คอยทำหน้าที่
    เป็น "หมาลากรถ(เข็น)" พาอลันพุ่งปรู๊ดปร๊าดไปทุกที่
    โดยไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย

"มันวิ่งเร็วมาก ลากรถผมด้วยความเร็ว 24 ก.ม./ช.ม.เห็นจะได้
    แล้วยังหยุดรถรอข้ามถนนเป็นด้วยนะครับ" อลันเล่าด้วยความภูมิใจ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    555+ ใช้วิธีนี้ก็ดีนะ ประหยัดน้ำมันด้วย

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    555555555

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    นี่แหละครับยุคน้ำมันแพงครับ อิอิ:D:D

5. EG_ลั๊นลา

EG_ลั๊นลา New Member Member

821
    30
    0
    สุึดยอดจิงๆ แต่เด๋วนี้คนกับเอามันมากิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้