[ประชาสัมพันธ์] Basketbasketball CarClub League ครั้งที่ 1

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย LiL-p, 4 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LiL-p

LiL-p New Member Member

514
    2
    0

สวัสดีครับ มาประชาสัมพันธ์ งาน บาสเกตบอลกระชับมิตร ของ ชาวผู้ใช้รถต่างๆ ครับ

ชื่องานเต็มๆว่า BCCL Presented by TOP 1 Synthetic Oil ครั้งที่ 1

เป็นการแข่งแบบลีก ซึ่งปีนี้จัดเป็นปีแรกครับ มีทีมที่เข้าร่วม 9 ทีม

1. Vios Club Thailand
    2 Accord Club Thailand
    3 KaiDo Go O Ru จาก RCweb
    4. Civic FD Thailand
    5 New Vios Club
    6 Cefiro ThaiLand
    7 Lancer Club
    8 BMW Society
    9 Isuzu Club

ตอนนี้แข่งมา 5 - 6แมตซ์แล้วครับ ใกล้จะจบฤดูกาลแล้ว และในอนาคตคงมีการกระชับมิตรระหว่างคลับเรื่อยๆ และ จะมีการแข่ง ลีก ทุกปีครับ

เลยมาประชาสัมพันธ์เชิญชวน ถ้าสนใจ ก็รวมทีมกันมาเล่น และ ทำความรู้จักกันได้ครับ q18

http://carclubbasketball.co.cc/ <= เวบบาสลีกครับ

ขอบคุณครับผม

2. ROOSTERKUNG

ROOSTERKUNG Member Member

379
    2
    18
    แวะไปชม ได้ครับกิจกรรมดีๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้