ลำโพงบ้านของบ้านหม้อ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย benzd, 30 ธันวาคม 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ช่วยนะนำหน่อยครับเอาประมาณ 12-15 ครับจะเอาใว้โชว์ ควรเอาแบบไหนดีครับ(ที่ราคาไม่แรงนะครับ)

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ลำโพงบ้านแปดโอห์มนะครับหาแอมป์ขับซับยากดิ ผมมีJBL 1500GTiเอามะไม่แพงด้วยไม่ได้ขายของนะแต่แนะนำ:D ลำโพงซับของบ้านโดยเฉพาะกลางแจ้งมันเบสมันไมลึกอะ

3. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    แล้วมี ซับ 10 นิ้ว สัก 1 ดอก แบบไม่แพงขายมะอ่ะครับ เอาแบบไม่กินวัตต์นะครับ:)

4. benzd

311
    4
    0
    ผมจะเอาใว้ที่บ้านครับไม่ได้เอาไว้ไนรถอ่า

5. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    มีครับ crossfire กับ คริสตัล เป็นซับว๊อยคู่ทั้งสองตัวเลยสนใจโทรมาครับ:D

6. benzd

311
    4
    0
    ลบทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้