สายเข็มขัดนิรภัยของผมขาดแล้วถ้าเปลี่ยนเปลี่ยนแต่สายหรือว่ายังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย td3d, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. td3d

td3d New Member Member

289
    5
    0
    แล้วราคาเท่าไรแล้วซื้อได้ที่ไหนแล้วมันไม่ยอมดึงกลับต้องทำไงครับ ขอบคุน ครับ

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ผมว่าเปลี่ยนใหม่เลยจะดีกว่าครับ ลองหาซื้อจากเชียงกง(เกือบทุกที่มีหมดครับ รุ่นนี้ ราคาข้างละไม่เกินห้าร้อยบาท) หรือไม่ก็โพซทขอซื้อจากในกระทู้ซื้อ-ขายเอาครับ (บางคนที่เค้าเปลี่ยนเป็นตัวดำ ของเก่าเค้าไม่ได้ใช้แล้ว) ลองดูนะครับ <<<

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ที่เชียงกงบางนา มีครับคู่ละ 800 บาท ซอย 4

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้