pioneer 8650mp

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย oldd, 30 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oldd

oldd Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ใช้ฟร้อนท์ pioneer รุ่น8650mp อยู่เวลาเปิดเครื่องใช้งานปกติที่หน้าจอจะมีเส้นพาดจากบนลงล่างตลอดเวลาที่เปิดเครื่องเป็นเส้นสีฟ้าบางทีก็เส้นพาดจากซ้ายไปขวา อยากทราบว่าอาการอย่างนี้จะสามารถแก้ไขได้อย่างไรบ้าง

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

2. sky_74

sky_74 New Member Member

17
    0
    0
    ผมก็ใช้รุ่นนี้ ตอนแรกก็เป็นไม่นานแล้วก็กลับมาปกติ
    ครั้งต่อมาเป็นนามเหมือนกัน นึกว่าจะต้องเสียเงินแน่ๆ
    เมื่อ 2 วันก่อน มันคืนสภาพแล้วครับ ชื่นใจจริงๆ:D
    แต่ไม่รู้ว่าของคุณจะเป็นเหมือนกับของผมหรือเปล่า
    ถ้าไม่มีผลกระทบอะไรเกี่ยวกับระบบการเล่น ผมว่าไม่ต้องไปสนใจมันหน้าจอนะ
    ขอให้หายแบบผมนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้