ยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย dogtown, 26 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    สวัสดีครับ ผมอัดนะครับที่เจอสมาชิคของ minori บนเวทีของ juicy bar
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ไว้โอกาศหน้าจะแวะมาทักทายกันบ่อย ๆ ครับผม :D

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ขอบคุณมากๆครับที่มาทักทายกัน

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

3. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักน่ะคับ พี่อัด

4. Taurus_RENOVATIO

Taurus_RENOVATIO New Member VIP

124
    0
    0
    สุธี 555

5. สุธี ขึ้นเวทีเลยรึ โห กูพลาดของดีๆอีกแล้ว

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    เรียกว่าพลาดมากเลยดีกว่า จิงๆแล้วมีเฉยนะว่านายสุธีขึ้นไปทำอะรัยบนเวทีแต่
    ไฟล์ที่มีมันใหญ่มากเลยไม่แน่ใจว่าจะอัพได้มั้ยแต่ถ้ายังงัยขอดูตอนมีตติ้งก็ได้นะ
    เด็ดโคตรๆ สัญญาว่ามีแบบนี้อีกก็จะไปอีก

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อยากเหนคลิบหลุดสุธี

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    สุดดดดเลยน้องกรู......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้