คุณกุ้ง MMTh ; ฝากเชิญไปงาน Motor Show 2009 / ใครสนใจลงชื่อเลยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมาชิกท่านใด สนใจรับบัตรเข้างาน เชิญลงชื่อได้เลยครับ
    :cool:
    เรียน ท่านประธานชมรมหรือผู้ที่เกี่ยวข้องค่ะ

ตามที่ทราบกันแล้วว่า Motor Show ปีนี้จะจัดให้มีขึ้นตั้งแต่วันที่ 27 มีนาคม - 6 เมษายนนี้
    ทาง MMTh จึงกำหนดให้วันเสาร์ที่ 28 มีนาคมนี้ เป็นวันที่เราจะพบกัน และด้วยภาวะเศรษฐกิจที่เป็น
    อยู่
    ปีนี้เราจึงไม่มีการมิตติ้งร่วมกัน แต่จะเป็นแค่การมารับบัตรและของที่ระลึกจาก MMTh เท่านั้น (ตาม
    ไฟล์แนบ)
    และทางกุ้งจะทำการโพสต์ข้อความดังกล่าวลงในบอร์ดของท่านอีกครั้งหนึ่ง
    และใคร่ขอความกรุณาจากท่านในการติดตามสมาชิกของท่านที่ประสงค์จะเข้าร่วมชมงานในครั้งนี้ค่ะ

แล้วพบกันนะคะ

กุ้ง - ลูกค้าสัมพันธ์ค่ะ

Regards,

Varaluck Puckdee

มิตซูบิชิ คลับ ตะลุย Motor Show 2009

งานมอเตอร์ โชว์ปีนี้จะจัดให้มีขึ้นระหว่างวันที่ 27 มีนาคม - 6 เมษายนนี้ และกุ้งกำหนดให้วันเสาร์ที่ 28 มีนาคมนี้ เป็นวันที่เราจะนัดเจอกันคะ ที่หน้าห้องจัดเลี้ยงห้องที่ 211 ชั้น 2 อาคารไบเทค บางนา ตั้งแต่เวลา 09.00 – 12.00 น. ท่านสมาชิกสามารถมาลงทะเบียนเพื่อรับของที่ระลึกและบัตรเข้างานได้ ฟรี !!! ค่ะ

ภายในบูธของมิตซูบิชิ ท่านจะได้พบกับ “Mitsubishi Pajero Sport Evolution” รถต้นแบบของมิตซูบิชิ ปาเจโร สปอร์ต และยังเป็นรถแข่งคู่ใจของเจ้าหนึ่ง “มานะ พรศิริเชิด” นักแข่งหนึ่งเดียวของไทยในการเข้าคว้าชัยในการแข่งขัน Dakar 2009 Agrentina – Chile แรลลี่ซึ่งได้รับการขนานนามว่าหฤโหดที่สุดในโลก ถือเป็นบทพิสูจน์สำคัญที่สะท้อนให้เห็นถึงสมรรถนะอันยอดเยี่ยมตลอดจนความแข็งแกร่งและเทคโนโลยีที่ล้ำสมัยของรถแข่ง “มิตซูบิชิ ปาเจโร สปอร์ต อีโวลูชั่น”

นอกจากนี้ทุกท่านยังจะได้รู้จักและสัมผัสกับรถต้นแบบของมิตซูบิชิ “Mitsubishi Model A” ที่ผลิตขึ้นมาในปี 1917 คันเดียวในเมืองไทย

สมาชิกท่านใดสนใจสามารถลงชื่อและแจ้งความจำนงค์ได้ที่ ประธานชมรมหรือwebmasterหรือAdminของชมรมนะคะ
    และกุ้งขอรบกวนท่านประธานชมรมหรือwebmasterหรือAdminหรือผู้ที่ได้รับมอบหมายของชมรม แจ้งจำนวนกุ้งได้ที่หมายเลข 02-5299206 หรือ e-mail : [email protected] ภายในวันที่ 20 มี.ค.นี้นะคะ เพื่อจะได้จัดเตรียมสิ่งต่างๆให้กับท่านสมาชิกค่ะ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    วันเสาร์.......................ไปครับ เอารายละเอียดอะไรบ้างครับพี่โอ๋

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รายละเอียดไม่มีอะไรยุ่งยากครับ แค่สมาชิกที่สนใจ
    ส่งรายชื่อแจ้งความต้องการบัตรที่ผม จากนั้นผมจะส่งให้ทาง MMth
    แล้วพอถึงวันนัดหมาย สมาชิกที่สนใจ
    เดินทางไปลงชื่อรับบัตรเข้าชมงาน ที่ ห้องจัดเลี้ยงห้องที่ 211 ชั้น 2 อาคารไบเทค บางนา ตั้งแต่เวลา 09.00 – 12.00 น.
    แล้วเดินชมงานตามอัธยาศัยครับ

4. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    งั้นก็ ผม......... ทรงวิทย์ พรหมขุนทองครับ

(ได้คนละหนึ่ง เหรอครับ)

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พี่โอ๋ ผม

บัณฑูร เถาเสถียร คับ ขอ 2 ใบนะพี่โอ๋ อิอิ

6. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    วันเสาร์ไปด้วยครับ
    แต่คงต้องไปหลังเที่ยง เพราะรอแฟนไปด้วย
    เดี๋ยวซื้อบัตรเข้างานเองละกันครับ หรือไปรับหลังเที่ยงได้ไหมคับ ถ้าได้ ขอ 2 คับ

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    มีกิจกรรมไรหรือเปล่าเอ่ย หรือแค่รับบัตรแล้วไปเที่ยวชมงานเฉยๆอ่ะครับ อยากทราบรายละเอียดครับ

8. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    แค่รับบัตรแล้วชมงานตามอัธยาศัยครับ

9. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    พี่ที่เจอที่อู่พี่ญา วันศุกรึป่าวคับ

10. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ผมสรุปรายชื่อส่งให้ทาง MMTh เรียบร้อยแล้วครับ
    1. ต๊อก 2 ใบ
    2. ดิว 2 ใบ
    3. กั๊ก 2 ใบ
    4. กลด 2 ใบ

สามารถไปรับไปได้ตาม เวลา และ สถานที่ที่กำหนดได้ครับ ผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้