รบกวนตามหาคนหน่อยครับ TON TYPE R LEV

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย musachi, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ใครพอ จะรู้จัก หรือเคย ซื้อของกับคน ๆนี้ บ้างครับ

TON TYPE R LEV

รถกวน แจ้ง รูปพรรณ สัณฐาณ บริเวณที่เคยพบ

หรือ รถที่ใช้ รถกวนโพส หรือ PM มาก็ได้ครับ

คนๆ นี้ ได้ทำการ โกงเงิน ค่า Shock Up

ตามลิงค์

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=604558

ช่วยๆกันนะครับ คนที่โดน ก็ขับ EK ครับ

2. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    น่ากลัวจริงๆคับมีชื่อนามสกุลเบอร์บัญชีน่าจะตามตัวได้นะแจ้งความไว้ก่อนเลยคับ ขอให้ได้เงินคืนมาไวๆนะ จับได้อย่ายอมความนะเอาติดคุกให้เข็ด:mad:

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    วันนี้เห็น เข้ามาในบอร์ด Engine&Performance อยู่เลยนะ

4. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ไม่เคยใช้บริการคับ
    รู้ชื่อนามสกุล ถ้าเอาจิงน่าจาตามตัวได้ไม่ยากนะครับ
    ไม่น่าทำกันได้
    เงินขนาดนี้ไม่น้อยเลยครับ
    อยากเห็นหน้าจังคนแบบนี้

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ชื่อ เหมือนเคยเห็น... ถ้าเป็นแบบบนี้ก็อันตรายมากคับ มันหาเงินกันง่ายดีจิงๆ

6. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    อันตรายจิงๆคนเราสมัยนี้

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ใช้ไม่ได้...

8. มิจฉาชีพมันมาใกล้ตัวอีกแล้วคร้าบ...พี่น้อง

9. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    เชื่อไหมขนาดผมยังเคยโดนหลอกขายของจากบอร์ดซื้อขายเลย
    มิจฉาชีพมันเยอะจริงๆ

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ตายห่าเคยจะซื้อโช๊ค Tein แล้วน่านะ ทิตก่อนยังโทรมาหาผมเล้ย รอดไปตอนนั้นไม่มีตัง

11. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เสียดาย ... ไม่น่ารอดเล้ยยย :D

12. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    คุณเข้ามาที่นี่บ่อยด้วยหน้าซื้อขาย
    ไม่น่าทำแบบนี้เลยรีบติดต่อเคลียร์ด่วนเลยครับ

ถ้าทำผิดจริงระวังเวรกรรมนะไม่ต้องชาติหน้า

13. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    คนไม่ดีต้องประนาม

14. gipson

gipson New Member Member

47
    4
    0
    ไม่น่าเลยขับ EK เหมือนกันยังทำกันได้ลงคอ ถ้ายังไง
    ก็คืนเงินเขาเถอะครับ นึกถึงใจเขาใจเรา

15. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    หากินแบบนี้ ไม่นานหรอกคับ

16. 1EK

1EK New Member Member

31
    1
    0
    ขอให้ตามเจอตัวไวๆนะคับเอาใจช่วย

17. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    เอาใจช่วยอีกแรงครับขอให้ ได้เงินคืนไวๆ

18. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    เอาใจช่วยครับ

19. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    ตามตัวเจอไวๆนะครับ นิสัยเสีย

20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เอาใจช่วยพี่ใหม่เต็มที่คับ

21. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    เอาใจช่วยอีก1เสียงครับ ไม่น่าเลยครับพี่น้องครับ

22. suptitle

suptitle New Member Member

17
    0
    0
    อย่างนี้ต้องช่วยประนาม ทำพ่อค้าดีๆเสียไปด้วย อย่าเอาไว้ครับ จะใด้น้อยลงคู่แข่งจะใด้น้อยลงด้วย เอิ๊กๆ

23. NUS.EK

NUS.EK New Member Member

176
    27
    0
    ไม่หมด......ไปซักที.....

ถ้าเป็นเช่นนี้ก็ไม่ต้องสงสัย คับ เฮีย ชัดๆ หากินบนความทุกข์ผู้อื่น เสียเงินอยากได้ของคับ มันเป็นอะไรที่ไม่ต้องบอกนะ คับ

24. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    คนที่โดน น่าจะลงเบอร์โทรที่บ้าน หรือที่ทำงาน
    เบอร์แฟก มือถึอ ไว้ด้วยก็ดีครับ เพี่อมีใครส่งข้อมูลดีดีไปให้
    ในเร็ววันก็ได้ครับ

25. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0

อ้าย TON TYPE R LEV

เเม่งเลวจิงๆ

เมื่อกี้โทรไปหาพี่ใหม่ เเกกำลัง เช็ดปืนอยู่ 555+ เสาร์นี้เเกจะมา กทม. ด้วย ระวังนะไอ้คุณต้น

ปล.รุ่นพี่ผมคนนี้เปงคนดีมากๆ ผมรบกวนเเกอยู่บ่อยๆตอนผมไปอยู่สงขลา ผมบอกได้คำเดียวว่า ไอ้คนทำเเม่งเลวสัสเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มีนาคม 2009
  26. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    ช่วยตามด้วยอีกคนครับ

27. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    จัดการไปเลย ไม่งั้นมันหากินแบบนี้อีก ถ้ามันยังไม่เจอของจริง

28. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    เคยคิดจะซื้อโช้คกับเค้าเหมือนกัน รอดไป

ขอให้ได้เงินคืนนะครับ

29. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจอพี่ใหม่เอาจริง มีหวัง พี่ใหม่ให้เพื่อนที่เป็นตำรวจช่วยหาตัวแล้วยังคับ

30. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เอางี้กันเลยเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้