*** กรณี คุณ ต้น (TON TYPE R LEV ) ***

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย maiaoi, 17 มีนาคม 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. maiaoi

maiaoi New Member Member

35
    7
    0
    ทางผมได้รับของแล้วน่ะคับ สรุปเรื่องทุกอย่างก็คงจะจบแต่เพียงเท่านี้ ถึงจะมีปัญหาอะไรบางอย่างบ้าง แต่ ขอจบไว้ตรงนี่แล้วกันคับ

ปล....ขอบคุณ พื่นที่ ในRcweb.net ที่เอื้อเฟื้อพื่นที่ในการตามหาให้กับผม

ปล.......ขอบคุณพื่นสมาชิกทุกๆท่านที่ช่วยเป็นกำลังกายและกำลังใจในเรื่องราวครั้งนี้

ขอบคุณคับ.............

*** และในวันพรุ่งนี้(24/03/2009)ผมจะขออนุญาต ลบกระทู้นี้น่ะครับ ขอบคุณครับ ***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2009
    zeraph, WiN_WiN, กล้วย910 และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  2. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -----uppppp----

3. อาแปะ

อาแปะ New Member Member

97
    11
    0
    อัพให้ ..

4. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    อูยยย...คนขายมีปัญหาอะไรก็เคลียๆคนซื้อเค้าไปนะคับ..

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อ้าว พี่ใหม่ เสียใจด้วยคับ เอาใจช่วยให้เคลียร์กันได้ไวๆ ของซื้อขาย ราคาก้อไม่ใช่น้อยคับ

6. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    Up ให้ครับ

7. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    แย่เลยเคสนี้ค้าบบบ ระวังกันทั่วหน้าทุกๆคนค้าบบบ

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ใช้ไม่ได้...

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    อ้าวเพ่ ไหงเปนงี้ล่ะ เงินไม่ใช่น้อยๆนะนั่น อย่าไปยอมครับ......

10. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    เวรกำทำกานได้

11. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เงินตั้ง32,000

ถ้าเค้าโกงจิงก็อย่าไปยอมคับ

12. >>5W.AUTO CAR<<

>>5W.AUTO CAR<< New Member Member

571
    18
    0
    เท่าทีดูเค้าน่าจะมี2ล็อกอินนะครับ.............

13. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    อูย ตั้ง 32,000 นะ เยอะมากมาย

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณที่มาบอกต่อกันครับ ขอให้จบเรื่องโดยเร็ว

15. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    อ่านหัวข้อแล้วตกใจเลยยย ดีนะที่ยังบอกว่า ToN TYPE R

16. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    แจ้งความเลยครับ เอาให้เป็นคดีตัวอย่าง อย่าปล่อยคนชั่วให้ลอยนวล

17. maiaoi

maiaoi New Member Member

35
    7
    0
    "แจ้งแล้วครับ แต่อย่าให้เจอตัวนะผมเอาคุ้มแน่"

18. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ชื่อคุ้นมาก เหมือนคนที่เคยรู้จักคนนึง เค้าเรียนโรงเรียนช่างแห่งหนึ่ง แถวห้าแยกลาดพร้าว เมื่อก่อนขับEG4DR.เด๋วจะลองถามเพื่อนดูนะคับ

19. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    แบบนี้อีกแล้ว

20. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ตามยันบ้าน

21. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    นิสัยไม่ดีจิงๆ เอาให้สุดๆไปเลยครับคนเลวๆแบบนี้

22. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    คนเราทำกันได้ เงิน 32000 โกงเขามาไม่ทำให้คุณรวยหลอกครับ ได้มาง่ายก็หมดง่ายครับ

23. ขอให้จบด้วยดีได้เงินคืนโดยเร็วน่ะครับ.................เอาเรื่องให้ถึงที่สุด....เลว

24. MeowRacing

MeowRacing Well-Known Member VIP Privilege

1,324
    601
    113
    ค้นหาที่อยู่เลยค่ะ เก็บข้อมูลทุกอย่างที่มี ทำทุกอย่างจนเจอที่อยู่ แล้วก็ไปที่บ้านเลยค่ะ พกกล้องถ่ายรูปไปด้วยนะคะ (ระหว่างเจรจาจะได้เก็บภาพเหวอๆ ฮาๆ ของคนในบ้าน)

ถ้าโทรสับเข้าบ้านคุยกะพ่อแม่ น้องชาย พี่สาว บ้าบอคอแตก เซฟบทสนทนาเก็บในโทรสับด้วยเลยคะ(เผื่อได้ใช้ในอนาคต)

เสร็จแล้วเดินไปหน้าบ้านกดกริ่งคุยแม่งตรงนั้นแหละค่ะ ถ้ามันไม่อายเพื่อนบ้าน หน้าด้านหน้าทนอยู่อย่างนั้นก็ช่างแม่งได้เลยค่ะ

เพราะเคยเจอมา แม่มันบอกว่า ทั้งบ้าน เงินสักบาทก็ไม่มี มีหน้าบอกด้วย ลุกชายบอกว่าแค่ติดตั้งยังไม่ได้จูนทำไมต้องจ่ายตัง

อ้าวสาดด ค่าปลั๊ก ค่าสายไฟกรู.............

น้องชายเค้าออกมาขอเลขบัญชี บอกพี่ชายไม่อยู่ (แต่รถอยู่) รุ่งขึ้นสี่โมงเย็น น้องมันโอนมาเลยคะ

ก่อนที่รูปหน้าแม่มันจะโดนประจานกลางเรซวิ่งเว็บ พร้อมบทสนทนาสุดตรีน (จริงๆ แม่ไม่น่ามาเกี่ยวเลย ถ้าคำพูดไม่กวนตีนซะเลือดขึ้นหน้าคงไม่ทำแม่เค้า แต่ไอ้คำว่าแม่มีศักดิ์ศรีพอเนี้ย มันจี๊ดค่ะ มันจี๊ด บอกไม่มีตัง ยังไม่จูนไม่จ่าย แต่มีศักดิ์ศรี อืม) แต่เผอิญโชคดีค่ะ ที่น้องชายออกมาตอนหลังแล้วคุยดี คุยรู้เรื่องและรู้สึกว่าจะเข้าใจโลกวัยรุ่นได้ดีมากทีเดียว

ดีไม่ดีถ้าคุณไปคุณอาจพบเพื่อนบ้านที่เป็นเพื่อนของลุกหนี้คุณอะคะ ช่วยเหลือให้เบอร์โทรติดต่อเลยก็มี เพราะเจอมาเหมือนกันค่ะ

ขอให้คุณโชคดีนะคะ จะได้กำจัดวัชพืช ในเรซซิ่งเว็บออกไป =^_^=

SONG-EK, ksaEK97 และ ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  25. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    เห็นใจครับ ขอให้ตามคืนได้ไวไวครับ

26. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    อัพไปครับ

เอาใจช่วยครับ

27. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    อีกแระแบบนี้

28. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    ช่วยอัพครับ คนแบบนี้ต้อง..............นะ

29. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แย่ที่สุด...ไออ้ๆๆๆ

30. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    นิสัย

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้