ซื้อพุกยึดกันชนตรงคานหน้าได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ซื้อพุกยึดกันชนตรงคานหน้าได้ที่ไหน ผมอยู่หน้าราม 1 แล้วร้าน YSC อยู่ที่ไหนครับ เค้ามีขายมั้ย
    เห็นหลายกระทู้เค้าบอกว่าที่นี่มีหลายอย่าง

1. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ซื้อได้ ที่ศูนย์ฮอนด้า ร้าน YSC และ ตามคลองถม ครับ

ร้าน YSC ขายของฮอนด้า เหมือนที่ศูนย์ครับ แต่ละลด 10% อยู่ถนน ลาดพร้าววังหิน ใกล้ ๆ กับปั้มปิโตรนาส ที่มีตติ้ง ครั้งที่ผ่านมาครับ

ที่ศูนย์ฮอนด้า กับ YSC พุกตัวนี้ ประมาณ 50-70 บาทครับ

ถ้าคลองถม ก็ตัวละ 10 บาท คุณภาพ ใกล้เคียงกันครับ แต่ความคมของขอบ อาจจะสู้ไม่ได้

2. ขอบคุณครับ

3. Non2485

Non2485 New Member Member

67
    11
    0
    เคยเบิกทั้ง 2 ที่ แต่ที่ YSC มีของเทียมให้เบิกด้วย ราคาถูกกว่า เกือบ ครึ่งๆ แต่ใช้ไปนานๆ คุณภาพอาจสู้ของแท้ไม่ได้ ยังไงลองดูครับ

4. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ถ้าใช้จำนวนไม่มากแนะนำให้ใช้ของห้างครับราคาน่าจะอยู่ประมาณตัวละ 40 บาทเพราะมันจะทนกว่า
    ไม่หักง่ายครับ

5. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ถ้าไปเดินเล่นแถวๆคลองถม ตัวละ 5 บาท เองครับ
    หาโอกาสไปเดินเล่นของประดับยนต์เยอะมาก
    เตรียมตังไปเยอะๆนะครับ
    เบิกศูนย์ ประมาณ 50 กว่าบาท ผมซื้อเมื่อ 6 เดือนที่แล้วครับ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ที่ศูนย์ฮอนด้า และ ตามคลองถม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้