ต้องขออภัยชาวคลับทุกท่านนะคับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย jasma_arm, 18 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    โดยเฉพาะคนที่อามบอกว่าท่อที่บุบมันดูดได้

วันนี้ไปเอาท่อมาสรุปยังบุบเหมือนเดิมครับ(ฝากคนไปทำอะคับ)

แล้วมันมาบอกผมว่าเส็ดแล้วเอาตังค่าทำไปแล้วด้วย

ต้องขอโทดทุกคนด้วยครับสรุปทำมะได้เพราะท่อมันเล็กเกินไปครับ

เครื่องดูดมะได้

ปล กราบขออภัยคุณจิ๊บเบาะเทพมั่กๆๆนะคับ

วันหลังมีอะไรอามจะรอดูก่อนแล้วค่อยบอกเพื่อนๆๆนะคับ เสียคนเลยกรู

2. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    ไม่เป็นไรคุณอาม ขอบคุณสำหรับข้อมูลด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้