สอบถามเรื่องแคมซิ่งของตระกูล D หน่อยคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย pote_unlimited, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pote_unlimited

pote_unlimited New Member Member

72
    28
    0
    พอดีผมได้แคมซิ่งของแคมเดี่ยวมา แต่ไม่รู้ว่าเป็นแคมของอะไร

ตัวแคมเป็นสีออกดำอ่ะคับ แต่ตรงโหนกแคมเป็นแวว ๆ อ่ะคับ

ผมลองวัดกะเวอร์เนียมันยกสูงกว่าเดิมประมาณ 2 มิลกว่า ๆ

และที่หัวของแคมมีตอกไว้ว่า D 9 5 1

มีใครพอจะทราบบ้างไหมคับว่าเป็นแคมของยี่ห้ออะไร

ยังไงใครพอจะทราบก็บอกด้วยละกันนะคับ :D

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    รอ "ชอลิ้วเฮียง" แปีปนึงครับ

3. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  4. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    เครื่องเดิมๆ แถม Auto ใส่แคมแต่งมันจะแรงขึ้นไหม?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้