ช่วยแนะนำโช๊ตอัพที่ใชกับน้องออนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย maxtext261, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maxtext261

maxtext261 New Member Member

9
    0
    0
    แนะนำโช๊ตน้องออนหน่อยครับ

2. damrongsak

damrongsak New Member Member

35
    0
    0
    Gabriel /// Gas Rider ทั้งชุดครับ ราคา 10,500 ( บริษัท Pricition Parts แถวเจริญนครครับ)

3. neoaut

neoaut New Member Member

96
    0
    0
    Gabriel ก็ดีครับ ไม่นิ่มเกินไป

4. Okun

Okun New Member Member

43
    0
    0
    กะลังดูโช๊คอยู่เหมือนกัน เสานี้ว่าจะเอาโชคเดิมไปโมกะทำสตรัทปรับเกลียว ได้ผลยังไงแล้วจะโพสบอกเด้อ

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    รอฟังครับ

6. Okun

Okun New Member Member

43
    0
    0
    เอาโช๊คไปโมมาเรียบร้อบ แข็งโปกๆเลยคับ 555 ขับแล้วกะเด้ง ดึ๋งๆ แต่ใส่สตรัทปรับเกลียวไม่ได้

เค้าบอกโช๊คนิออนใส่ไม่ได้ เศร้า ก็เลยตัดสปริงออกนิดหน่อย อิอิ ผลก็คือ โช๊คแข็งมากครับ แต่ก็โอเคดี ขับไม่มีเสียงโช๊คกระแทกอีกเลย 555

7. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ใช้แล้วเป็นงัยบ้างครับ อยากทราบผล เพราะว่าผมก็กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน ตัวนี้เมื่อเทียบกับของเดิมๆๆ

เป็นอย่างไรมั่ง ซื้อมาใส่ต้องปรับเปลี่ยนอะไรมั่งหรือไม่ต้องเลย ผมกำลังมองหาโช๊คที่คุณภาพใกล้เคียง

หรือดีกว่าของเดิมอยู่พอดี ใครรูก็ช่วยแนะนำมั่งครับ

8. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    ขอนำเสนอว่าวันเสาร์ที่ 8 สค

ไม่ทราบว่าคุณOkun ไปทำที่ไหนครับแล้วราคาทำเท่าไรครับรบกวนขอเบอร์ที่ร้านด้วย พอดีหาที่ทำอยู่พอดีขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้