ฝากถึงน้าชาย..และพี่ก้อยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย arowanote, 16 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ผมนนท์นะคับที่ขับหน้าแหลมสีส้มนะคับ..(มิตติ้งครั้งแรกรู้สึกประทับใจหลายๆอย่างโดยเฉพาะห้องน้ำใหม่ที่ทาง ปตท. จัดไว้ให้หน้าแหลมคลับ...หรูหราสไตล์บาหลี)
    .
    .
    .เข้าเรื่อง
    *อยากให้น้าชาย..สุดหล่อ..เก็บกันชนหลังให้ผมหน่อยนะคับ..(จำได้ป่าวคุยกันตอนเมา)
    *พี่ก้อยคลอง3..สุดเท่..อย่าลืมสปริงหลัง(โคตรแข็ง)นะจ๊ะ
    .มิตติ้งหน้าเจอกันคับ

2. LittleEM

LittleEM New Member Member

13
    0
    0
    นน จำเอ็ม ได้เปล่า รถสีดำ อะว่างๆๆวันเสาพรุ่งนี้มาเล่น รถกานแถว สุนิทวง สิรถเยอะเหมือนกาน แรงๆๆ แน่นอน มี รถเยอะเหมือนกาน นะ ยังไง ฝากเบอไว้ในนี้ก้อได้นะ

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ช่วยดันให้จะได้ไม่ตกครับนนท์

4. ดันไปคับ...

5. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
  6. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ช่วยดันอีกแรงค่ะ

7. arowanote

490
    6
    0
    น้าชาย กับ พี่ก้อยได้อ่านยังหว่า

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    2 คนนี้เล่นเน็ต เป็นด้วยหรอ 555555 คงไม่ได้อ่าน

9. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0

10. arowanote

490
    6
    0
    จำได้เอ็ม....ว่าแต่เขาวิ่งกันกี่โมงอ่ะ

11. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    เกษตรนวมินทร์แถวบ้านผมก็วิ่งกันหลังสตรีวิท2 ศุกร์เสาร์คับ

12. arowanote

490
    6
    0
    พี่จ่่ามามั้งปะ

13. arowanote

490
    6
    0
    แอบมาอัพ คับ อยากใส่กันชนหลังสั้นๆอ่าาาาาาาาาาาาา
    .
    .

.ใครติดต่อ น้าชายได้มั้งคับรบกวนที

14. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ช่วยกันไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้