ถามหน่อยครับขนส่งที่หมอชิตมันอยู่ตรงไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    ขนส่งหมอชิตมันอยู่ตรงไหนครับไปไม่ถูก จะไปแจ้งเปลียนเครื่องยนต์ครับ พอดีไปแจ้งที่บางขุนเทียนแถวที่ทำงานเขาบอกให้ไปที่หมอชิต เสียเวลาเลย เราจะแจ้งเปลียนเครื่องแล้วต่อ พรบ ได้เลยใช้ไหมครับที่เดียวจบ ขอบคุณครับ มีแผนที่ก็ดีครับ

2. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    อยู่ตรงข้ามตลาดนัดจตุจักร ถนนพหลโยธินคับ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    วางเครื่องมาใหม่เเล้วเหรอครับ ไปวางตัวไหนมาอ่ะครับ

4. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ตามนั้นคับ ติดกับ ร.ร.การบิน

5. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0

พอดีว่าง d15 B ครับ เน้นประหยัดอะครับ รถใช่งาน

6. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ถ้าขึ้นทางด่วนมาจากพระราม 2ลงที่สุทธิสารวิ่งมาถึงห้าแยกลาดพร้าวให้เลี้ยวซ้ายไปเลื่อยๆก็จะเจออยู่
    ซ้ายมือ

7. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    แผนที่สำนักงานขนส่งทางบกเขตพื้นที่ต่างๆคับ

8. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    แล้วเราจะรู้ได้ไงอ่ะว่ะรถเราอยู่เขตไหนอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้