รบกวนพี่ๆๆ มิตซู หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย P_Cef_กินเจ, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P_Cef_กินเจ

P_Cef_กินเจ New Member Member

20
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้รถ อีโว 3 อยู่คับ แล้วรู้สึกว่าตอนนี้รถผมวาล์วไฮโดริค ผมมันดังอยู่ตลอดเวลา ไม่ทราบว่าพี่ๆๆ
    พอจะรู้มั้ยคับว่า วาล์ว ตัวนี้ราคาท่าไหร่คับ เปลี่ยนนานมั้ยคับ แล้วหาได้ที่ไหนคับ

ปล. ช่วยฝากที่นะคับพี่ๆๆ ขอบคุณคับ :):):)

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ถ้าอู่ชำนาญ 2 ชั่วโมง เสร็จครับ ถ้าอู่ทั่วไป 1 วัน
    ราคามือสอง ซื้อตามเซียงกง ชุดละ 2000-3500 ครับ

ถ้าเป็นของ 4G63T Evo 1-3 ตรงรุ่น ไม่ใช่เครื่อง63ตัวอื่น ไฮดรอลิกส์วาวล์ต้องใช้ของอีโวเท่านั้นครับ เพราะระยะความสูงและรูน้ำมันไม่เท่ากันครับ

3. P_Cef_กินเจ

P_Cef_กินเจ New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณคับ พี่ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้