รูปครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย FirstCar, 16 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FirstCar

FirstCar New Member Member

105
    0
    0
    File AVI เอาลงยังไงครับเนี่ย

2. FirstCar

105
    0
    0
    รถสวยๆ ทั้งนั้นเลยครับ

ขอบคุณพี่บุ๊ก กับ คุณโอนะครับที่ช่วยติดวอเทอร์การ์ดให้

3. FirstCar

105
    0
    0
    ตาไฟ

สว่างๆ

4. FirstCar

105
    0
    0
    ไฟท้าย

ทับทิมสวยมาก

5. FirstCar

105
    0
    0
    บรรยากาศเป็นกันเอง

หมูปิ้ง หมูกะทะ

6. FirstCar

105
    0
    0
    รถใคร บ้างเนี่ย

จำชื่อได้แต่จำเจ้าของรถไม่ได้ครับ

7. FirstCar

105
    0
    0
    มาดูล้อกันบ้าง

ชอบแบบไหนเลือกเลยครับ

8. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    มีหมากะทุ ตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะ ได้แต่กินสาคูกับกุ๊ยช่ายเป็นกับแกล้ม :eek::eek::eek:

9. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    สวยไปหมด น่าเสียดายที่ไม่ได้ไปด้วย

10. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    อ่า.....รวมพลังเทพเลยนะเนี่ย รถเราชั่งเห่ยจริงๆเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มีนาคม 2009
  11. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    คลับเรารถสวยตั้งแต่เกิดทุกคันแหละครับ พี่หมอ

12. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ผมรถบ้านค๊าบบบ อิอิ :D

13. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    รอดูก๊อก2มานานแระ อิอิ
    เสียดายอ่า พี่ฉะ พี่ป๊อป
    และก็อีก2-3คันงามๆไม่มา
    จำชื่อไม่ได้ อิอิ

14. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ผมแค่คนทรงเจ้าคร๊าบบ...ยังไม่เทพ...ไม่มีอะไรเลย...ขับได้อย่างเดียว...อิอิอิ

ผมบ้านกว่าอีก...บ้านนอกด้วย...หุหุหุ

15. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    พี่พันเอกคับขนาดผมอยู่ตรงนั้นแท้ ๆ ยังกินไม่ทันเลยคับ................ไม่รู้หมูมันไปอยู่โต๊ะข้าง ๆ ได้ไงเหลือให้ไว้แต่ผักถุงนึง............เลยนั้งกินแต่ผักไป..........อิอิ :D:D:D

16. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เอา ๆ เกาะกระแสรถบ้านด้วยคน.....................อิอิ เดียว Out :D:D:D

17. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    อายจัง รถเรา บ้านๆเลย เด๋วรอครบ ก่อนน่ะ จะไปโชว์บ้าง :D

18. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    บ้านด้วยคน ... กลัว OUT เหมือนกัน :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้