*~ขอแสดงความยินดีให้กับคุณพ่อมือใหม่คร๊า<< P'chang >>~*

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ReaL Happiness, 11 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    เเละเเล้ว ช้าง Junoir ก็ได้คลอดออกมาเเว้ว เมื่อวาน วันที่ 10 มกราคม 2007 ปีหมูอู๊ดๆ
    เป็นลูกผู้ชาย โตขึ้นสงสัยจะได้เป็นนักแข่งเเน่เลย

ขอให้พี่แอนสุขภาพร่างกายฟื้นเร็วๆนะคะ ขอให้หลานชายตัวน้อย สุขภาพร่างกายเเข็งเเรง เลี้ยงง่าย ไม่งอแง นะคะ

อยู่ดีๆ ก็ได้เป็นน้าซะเเล้ว อิอิ

ไชโย ไชโย ไชโย

2. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    ยินดีด้วยครับ พี่ช้าง ;)

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ช้าง เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปเยี่ยมที่ รพ นะครับ

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แสดงความยินดีด้วยครับ
    ไว้ต้องซื้อเบาะ recaro สำหรับเด็ก มาใส่รถอีกตัว ตามที่ตาอ๋องแนะนำซะแล้ว

5. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ยินดีด้วย คราบ ขอให้ทั้งแม่ทั้งลูกสุขภาพแข็งแรงนะครับ

6. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    :teeth: :teeth: :teeth: ถามหลานดิพี่ ว่าอยากได้กำไรเท้า หรือสร้อยข้อมือ ถ้าหลานมันพูดตอบได้น่ะ อิอิ :eek:

7. MJoe

MJoe New Member Member

17
    1
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบบบ ขอให้ทั้งแม่และลูกสุขภาพร่างกายแข็งแรงยิ่ง ๆ ขึ้นไป :)

ส่วนคุณพ่อ 'แข็ง' ทุกวันอยู่แล้วไม่ต้องอวยพร :p

8. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ขอบคุณครับ

9. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    5555 คุณพ่อแข๊งทุกวันอยุ่แล้ว

ขอให้ลูก และพี่แอน แข็งแรง และมีความสุข มากๆนะครับ ขอให้กิจการรุ่งเรื่อง ขึ้นเรื่อยๆ

เงินทองไหลมาเทมา จะได้มาซื้ออะไหล่ที่อู่พี่ตุ๋ยเยอะๆ พี่ตุ๋ยรวยผมก็รวยไปด้วยครับ5555

10. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ ขอให้น้องแข็งแรง และแฟนพี่ด้วยนะครับ

11. ผู้เสียหาย

ผู้เสียหาย New Member Member

32
    0
    0
    ยินดีด้วยนะคับพี่ช้าง

12. evolution 6 blue

evolution 6 blue New Member Member

15
    0
    0
    ยินดีด้วยจ้าพี่ช้าง ขอให้พี่เเอน กะ น้องเเข็งเเรงนะคราบ;) ;) ;) ;)

13. Mr.ChaiKarn

Mr.ChaiKarn New Member Privilege

316
    2
    0
    ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันทั้งครอบครัวเลยนะครับ
    โตวันโตคืน จะได้เป็นเด็กที่อายุน้อยที่สุดที่ขับรถ 10.xx วินาที
    คุณพ่อช้างได้จะหนีไป ขับ 17.00 วินาทีแทน..555

ขอโทษที่มาช้า แต่ก็มาแล้วนะครับ พี่ชายอย่าพึ่งโกรธผมนะครับ
    ผมไม่ได้ลืม แต่มีความจำเป็นบ้างอย่าง แล้วผมจะเล่าให้พี่ฟังนะครับ

14. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    ยินดีด้วยคับพี่ช้างงง.......

15. ohm_redevo

ohm_redevo Member Member

65
    5
    8
    สุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้าครับ

16. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้ลูกคุณช้างมีสุขภาพแข็งแรง และโตไวไวนะครับ ขอแฟนคุณช้างสุขภาพดีนะครับ

17. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    แข็งแรงๆ นะคร้าบบ

18. Thew115PowerHaus

Thew115PowerHaus Member VIP

755
    2
    18
    ยินดีด้วยคับ

19. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ช้าง

20. p.chang

542
    6
    0
    ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงครับ ขอบอกท่านประธานว่าท่านให้ทองมาซะลูกข้าพเจ้ายกมือไม่ขึ้นเลย ฮ่าๆๆๆ เค้าหนัก

21. hok

hok New Member Member

10
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

22. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: ว่าแต่ลูกพี่ช้างนี่ชื่ออะไรหรอคะ :D

23. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ชื่อ น้อง ปัน ครับ

24. p.chang

542
    6
    0
    น้องฮกกลับมาแล้วเหรอน้อง มารายงานตัวด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้