เครื่องคาบูนี่มันทำอะไรได้บ้างครับผม

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nowbassist, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nowbassist

Nowbassist New Member Member

296
    3
    0
    พี่ๆครับ รถผมมันเป้นเครื่องคาบู มันทำอะไรกับเครื่องได้บ้าง รถปี 93 อยากจะลงเครื่องแต่ไม่มีเวลาเลย เพราะว่าต้องใช้รถทุกวันและมีคันเดียวเลยอยากทำให้มันดีขึ้นโดยไม่ต้องลงเครื่องจะเป็นไปได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้