อยากเข้าเป็นสมาชิกในคลับด้วยครับ ต้องทำยังไงบ้าง

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Acting, 20 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Acting

Acting New Member Member

2
    0
    0
    ผมขับหน้าแหลมครับ อยากเข้าคลับด้วยอ่ะครับ
    ช่วยสงเคราะห์หน่อยนะ คราบบบบบบบบบ
    เบอร์ผมครับ 086 980 0622 แอ็คครับ:D

2. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    มิ้ตติ้งครั้งหน้ามาสิจะได้รู้จักกัน

3. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ถ้าสมาชิกในเวปก็ได้เลยครับ.....แต่ถ้าจะเข้าคลับก็ต้องมามิตติ้งอย่างน้อย 3 ครั้ง ที่ ปั้ม ปตท ม. กรุงเทพ ถึงจะได้สติ๊กเกอร์คลับ(เสียเงินนะครับ) แต่ก็อีกแหละครับถ้าคิดจะเข้ามาเพื่อเอาสติ๊กเกอร์ไปติดเพื่อความเทห์ แต่ไม่รู้จักสมาชิกในคลับเลย
    ผมว่าอย่าเลยดีกว่าครับ มิตรภาพเท่านั้นที่มาก่อนครับ เพราะพี่ๆบางคนมามิตติ้งหลายครั้งแล้วยังไม่มีสติ๊กเกอร์ก็มีครับ..........ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ
    ดีใจจังมีเพื่อนใช้หน้าแหลมอีกคันแล้ว

4. Acting

Acting New Member Member

2
    0
    0
    มิดติ้งอีกทีวันไหนคับ

ผมยังไม่รู้เยยอ่ะ แล้วปั้ม ปตท ม.กรุงเทพอ่ะคับ
    มันอยู่ตรงไหนอ่ะคับ ช่วยบอกผมทีคราบบบบ
    ไปไม่ถูกอ่ะคราบบบ

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ปั้ม ปตท ม.กรุงเทพ (รังสิต) ครับ วิ่งเลยฟิวเจอร์ไปทางวังน้อย(อยุธยา) ไปที่ ม.กรุุงเทพ
    ปั้มอยู่ด้านซ้ายมือ เลยทางเข้าม. กรุงเทพไปนิดหน่อย

6. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....สบายๆเป็นกันเองครับ

7. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    มาเลยจ้าาาาาา......จะได้รู้จักกัน

8. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    กะ ผม จะ รอ คร๊าบ

9. เต๋าซ่า

เต๋าซ่า New Member Member

44
    0
    0
    รออะไรไอ้กล้วย(รอกินเหล้าสิมึง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้