ภาพงานแข่ง Sugar Beet Championship สนามแรกคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Ton@CityMania, 15 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    งานนี้ตั้งใจไปถ่ายรูปอย่างเดียว แต่พอไปถึง มันอดร่วมสนุกกับพี่โป้ง นพ พี่กริต และเพื่อนๆที่นั่นไม่ได้

ไปถึง ควอลิฟาย แข่งเลย ไม่มีซ้อม ควอลิฟายผมอยู่ที่ 6 ขับไป 50 รอบ มาอยู่ที่ 3 เฉย อิอิ

สงสัยจะได้ทักษะสนามลื่นๆจาก น้า schumacher มาอ่า อิอิ

ว่าแต่ งานนี้ ก็สนุกพอสมควรคับ ทักษะที่ได้คือ สมาธิ กับ ความลื่นของสนาม ท้าทาย และใช้แรงมาก

เพราะว่า ต้องชก อยู่ตลอดเวลา เพื่อทำการเปิดหน้ายาง ไม่งั้น ลื่นเป็น โกคาร์ท ดริ๊ฟ ไปเลย

สนามนี้ แข่งกัน 3 รุ่น คือ LADY , 65 และ 85

รุ่น lady แชมป์เก่าอย่างพี่พลอย ก็สอยที่ 1 ตามมาด้วย เจ๊นก ที่ 2

รุ่น 65 แชมป์เก่าพี่จุ่น แชมป์เก่าอีก นาย... ( ขออภัย ลืมชื่อ )ที่ 2 และแชมป์ใหม่นายนพ citymania ที่ 3

รุ่น 85 ลุงกริต helmet ที่หายหน้าหายตา กลับมาเอารางวัล กับที่ 1 แล้วก็ตามมาด้วยแชมป์เก่า นายเป็ก และ ผม ต้น citymania เฉียดฉิว ที่ 3 คับ

งานนี้ ถ้วยรางวัล ผมเฉยๆนะ แต่กลับตะลึงกับของรางวัลจากสปอนเซอร์ที่มากมาย จนงงว่า เอ หามาได้ไง มากจริงๆ เหอๆ คุ้มมาก สำหรับที่ 1 - 3

ขอบคุณคับ สนามนี้ สนุก คนไม่เยอะ แต่ก็ลุ้นดีคับ แถมได้น้องๆหน้าใหม่ เริ่มเข้ามาเรียนรู้ประสบการณ์

ถึงขับไม่เร็ว แต่น้ำใจนักกีฬาเป็นเลิศคับ

ส่วนกระผม ต้องกลับไปซ้อม MSL ต่อแระ สรุป ล่าทุกสนามเลย ไม่เหนื่อย ก็จน กันไปข้างหล่ะ อิอิ

ปล. ภาพบางภาพ อาจจะไม่สวยหรือไม่ชัด เพราะให้เพื่อนถ่ายให้นะคับ ขออภัย อิอิ ( ออกตัว )

ปล.2 ลืมบอกว่า งานนี้ ลุงโป้ง เราก็ลง แต่เป็นเริ่มแรก ของการเข้าทีม ferrari เลยยังไม่มีอันดับ สู้ต่อไปนะลุง เป็นกำลังใจให้นะค๊าบบบ อิอิ เทพสนามฝน อยู่ไม่ไกล

แก้ไขล่าสุด: 16 มีนาคม 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับต้น สำหรับรูปสวยๆ......อิอิ

3. MARFORMNEAN

MARFORMNEAN New Member VIP

187
    0
    0
    เสียดายรุ่น85 ไม่มีรูปเราเลย อิอิ

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขออภัยด้วยคับ อิอิ เพราะว่า ดันลงรุ่นเดียวกัน เลยไม่ค่อยมีรูปอ่า ไว้รอดูกล้องของทาง Mo-E-Mag ละกานน้า

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขึ้น Podium ทั้งคู่เลย ยินดีด้วยครับ

6. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    โป้ง กับ ต้น ไล่ล่าถ้วยกันน่าดู ....

7. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    คับพี่ จะได้เก่งๆ เหมือนพี่ๆ stuttgart ค๊าบบบ :D

8. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ต้องซ้อมเยอะๆคับ.......:sad::sad::sad::sad::D

9. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขอบคุณมากนะครับ คุณต้น สำหรับรูปสวยๆ
    ขอโทษทีที่วันนั้นไม่ได้อยู่ร่วมสนุก
    ติดงานที่พัทยาครับ

10. MARFORMNEAN

187
    0
    0
    ไม่เป้นไรคราปรอดู mo e max เอา เอาไว้เจอกันสนามหน้านะคราป

11. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ยินดีคับ ว่าแต่ ชื่อไรอ่าคับ ไว้เจอครั้งหน้าจะได้ทักถูก

12. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ยินดีด้วยครับ ทั้งพี่ ต้น และ เจ้า นพ นะ

13. MARFORMNEAN

187
    0
    0
    ผมเป็ก นะคับต้นยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งนะครับ

14. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    อ่อ คุงเป๊กนี่เอง เจอกันครับ

15. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    up>>>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้