22 ความลับของต้นตำรับ(คนเพศผู้)

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย m-a-y, 18 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    1. ผู้ชายเป็นเพศเดียวกับพ่อ
    2. ถ้าไม่มีผู้ชายโลกนี้จะไร้มนุษย์
    3. ผู้ชายทุกคนเจ้าชู้ ฉะนั้นคนที่คุณคิดว่าดีนักหนาน่ะ ภาพพจน์จอมปลอม
    4. มีหญิง-ชายอายุ20ปีอย่างละ100คน ร้อยละ90ของผู้หญิงยังบริสุทธ์ แต่ผู้ชายมีเพียง5%
    5. ผู้ชายเอาแต่ใจ
    6. ขี้งอน
    7. รักสบาย
    8. ขี้เกียจ
    9. มักมาก
    10. ไร้เหตุผล
    11. รักสัตว์
    12. เกลียดการผูกมัด
    13. เจ้าคิดเจ้าแค้น
    14. ขี้หึง
    15. หวาดระแวง
    16. บอกว่าผู้หญิงอย่างว่าไม่ดี แต่พี่เที่ยวเอาทุกวัน
    17. ผู้หญิงที่จะแต่งงานด้วยต้องบริสุทธ์ แต่ตัวเอง ร้อยเอ็ด เจ็ดย่านน้ำ
    18. จีบผู้หญิงเป็นว่าเล่น
    19. หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว
    20. ติดเหล้า ติดเพื่อน
    21. สุรา นารี การพนัน คือชีวิต
    22. ผู้ชายที่ดีไม่มีในโลก
    23. แต่ผู้หญิงก็ยังโหยหา ชายในฝันอยู่นั้นแหละ เฮ้อชีวิตกรู...

2. ~elle.bank*

~elle.bank* New Member Lady Member

78
    4
    0
    :rolleyes: แต่ผู้หญิงก็ยังโหยหา ชายในฝันอยู่นั้นแหละ เฮ้อชีวิตกรู... 555 จริง :D

3. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D เหมือนข้อแรกๆ ก็ดีนะ แต่ไหงหลังๆเหมือนโดนด่าหว่า แต่ขำขำ ดีครับ ชอบๆ :D

4. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ข้อ21 เพิ่มคำว่า"รถ"ไปด้วยสิ :)

5. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ผู้ชายดีๆคงมีแต่ในนิยาย...

สงสัยต้องหาแบบพี่ติ๊ก ช่อง3ละมั๊ง....เอาแบบตาบอด ไปไหนไม่ได้....

6. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    อูย...............อ่านแร้ว สะดุ้ง !! = =*

7. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    อยู่แต่บอร์ดนี้นะ5555+ ร้าย

8. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    มีเยอะก่านี้อี๊ก คนเพศผู้

9. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    3. ผู้ชายทุกคนเจ้าชู้ ฉะนั้นคนที่คุณคิดว่าดีนักหนาน่ะ ภาพพจน์จอมปลอม

"ผู้ชายทุกคนมักจะเจ้าชู้ มักนะคับ แสดงว่าไม่ใช่ทุกคน "

10. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    ไม่เจ้าชู้ก็ไม่ใช่ผู้ชายนะ...................;) เอาแต่พองามเนอะ เด๋ว "แม่ไม่ปลื้ม...........จบ!!" :D

11. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    กรำ.....................................

12. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0

นับถือข้อเดียวคือ 1. ผู้ชายเป็นเพศเดียวกับพ่อ:D

13. poy_pay

poy_pay New Member Lady Member

14
    1
    0
    จะมีคนมาคอนเฟริม์ความถูกต้องของความลับ(คนเพศผู้)ป่าวเนีย

~ อิอิ ~

14. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    อย่างนี้ต้องพิสูจน์เองกระมังคะ อิอิ พิสูจน์สองต่อสองด้วย อิอิ :D :D :D

15. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    18. จีบผู้หญิงเป็นว่าเล่น
    19. หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว

เห็นด้วยเลยแหละ แต่เพิ่ม ข้อ 24.แต่งรถ บ้ารถเป็นชีวิตจิตใจ ด้วยก็ดีนะคะ

16. Marsza

Marsza New Member Member

396
    0
    0
    รวมถึงกะเทยด้วยป่าว

17. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    ชัวร์จิงๆ

18. อ้น

อ้น New Member Member

29
    0
    0
    ของผมมีถูกแค่ 1กะ2 เองที่เหลือไม่ใช่ผม...จะมีใครเชื่อไหมเนี้ย เหอๆๆๆขำๆๆๆ

19. red shock

red shock New Member VIP

334
    6
    0
    ก็พอจะมีส่วนถูกอยู่บ้างนะ (อิอิ ก็ทั้งหมดอะแหละ)

20. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ....มองโลกในแง่ร้ายไปม้างครับ.....แต่ก้ออาจจะจิงอ่ะนะ

....แต่คนเราก้อต้องมีความหวังนะครับ...หากันต่อไป...ผมเชื่อว่าต้องเจอคนดีๆแน่ครับ...

....(ผมเชื่อว่าเขาคงไม่ได้เป็นครบทุกข้อหรอกครับ...คงจะมีดีมั่งแหละน่า)....

21. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    ธรรมชาติครับอย่าไปเครียด...ผู้ชายก็แบบเนี้ยท้างน้าน...แหล่ะ

เอาแบบเห็นภาพเลยก็คือ ในผู้ชาย10 คนเนี่ย

เลวร้าย,เจ้าชู้,กวนTEEN,ฯลฯ ก็ปาเข้าปายซัก7คนละ:mad:

:eek: เอ้า.เป็นตุ๊ดไปอีก 1 ละ..:eek: เฮ้ย..เป็นเกย์ไปอีก 1 ละ

ก็เหลือดีแบบเพอร์เฟ็ก เพรียบพร้อมได้มา 1 คนอ่ะนะ:rolleyes:

แต่บังเอิญว่ามันดีโคตรๆเลยอ่ะนะ......ก็เลยบวชไม่ยอมสึกซะนั่นปะไร..เฮ้อ.อ.:eek:

สุดท้ายไอ้ที่ว่าใช้การได้..ก็ไอ้ 7 ตัวแรกนั่นแหละครับ..น้องๆ:D

ยังไงก็รักคนที่เค้ารักเราดีก่าเนอะ:D

:cool::D RT CLUB รักทุกคน..น้า..คร้าบ.บ.บ.:D :cool:

22. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    555

ผมยังไม่เคยเห็นมีใครperfect เลยคับในโลกนี้................:rolleyes:

มีข้อดีข้อเสียต่างกันคับทั้งชายเเละหญิง......:eek:

อยู่ที่จะปรับตัวเข้าหากันได้รึเปล่าเท่านั้นเองคับ:)

23. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    แม่ไม่ปลื้ม...จบ

24. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    เมย์ก้อไม่ปลื้ม..... จบ

25. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ผมเป็นคนดีครับ!! สำหรับนู๋รี่5 5 5

26. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    มันก็มีดีมั่งไม่ดีมั่ง ปนๆกันไป อย่าคิดมาก อิอิ

27. ~Mr.ChilL~

34
    0
    0
    ชอบเปนตัวร้ายมากกว่าพระเอก..................อิอิ.....

28. YiNg!!

YiNg!! New Member Lady Member

40
    0
    0

19. หวงแฟน เมีย ลูกสาว แต่ตัวเองมองคนอื่นไปทั่ว...55..อันนี้เห็นด้วยค่ะ...

29. Mick2252

Mick2252 New Member Member

57
    1
    0
    หุหุ เพราะรักถึงด้ายหวง 5555

แต่ผมก็คนนึงนะที่บอกมาถูกน้อยข้อมาก เพราะผมม่ายมีแฟน ขี้อาย จีบไม่เก่ง และก็ใจดี แต่ไม่หล่อและอ้วน

ปล.จามีคัยมั้ยที่หันมองคนอ้วน....

30. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    แหม๋...โอ๊คก้อน่ะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้