*+* ใครโสดบ้าง ยกมือขึ้น มารายงานตัวกันหน่อยคะ..*+*

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย tonaor, 28 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonaor

tonaor New Member Lady Member

17
    1
    0
    +-+ ตามชื่อเลยกั๊บ........คือ เจ้าของกระทู้ โสดก่อนเลยอะ.....ประมาณ หาพวก อิ อิ +-+

2. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    โสดด้วยคนจ้า....................... :D

พี่ชายหนูก็โสดด้วยน้า.........
    (สูง ๑๗๘ ซม. ขาว อวบเล็กน้อยแบบอาเสี่ยทั่วไป กร๊ากๆๆๆ :D:D ออกตี๋ ผมสีออกแสดเพราะมีเชื้อคนเยอรมันเล็กน้อย ใครสนใจส่งข้อความด่วนมาบอกหนูเลยจ้า อิอิ :) )

3. KA PRITTYGIRL

KA PRITTYGIRL New Member Member

2
    0
    0
    โสด..เหมือนกันค่ะ :D :D เอ๊ะ...รึว่าไม่โสดดีเนี่ย... :D :D :kiss: :love:

4. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    โสด ด้วยดิ เเหะๆ โสดเป็นบางอารมณ์ อิอิ

5. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    โสดดดดดดดดดดดดดด
    ด้วยคน

เอิ้กๆ

จะดีมั้ยเนี้ยะ เอาเปงบางอารมละกันเนอะ

6. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    โสดเป็นบางเวลา อิอิ

ป.ล. รู้สึกว่ากระทู้โสดนี่มีเยอะแล้วนะ

7. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    โสดดดดดด้วยค่ะ จิงๆๆๆ

8. tonaor

17
    1
    0
    อ้าว...โสด กันบางเวลาทั้งนั้นเลยง่ะ มีใครโสดสนิท อย่างเราไหมเนี้ย

9. tonaor

17
    1
    0
    อะนะ...........ซะงั้นอะ ประกาศหาคู่ กันเห็นๆเลยง่ะ แต่พี่ยังว่างเหมือนกันนะ 5555++ ล้อเล่น :p ขี้เกียจนั่งร้องไห้อีก:cry:

10. tonaor

17
    1
    0
    อ้าว...กิ๊ก โสดกะเขาด้วยเหรอเนี้ย ไม่จริงม้าง......:p

11. Pure Evo_VII

Pure Evo_VII New Member Member

25
    0
    0
  12. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    โสดเหมือนกัน...จ๊ะ...:cry: เพิ่งอกหักมา.....:cry: :cry:

13. แฟนคุณชายก้อง

แฟนคุณชายก้อง New Member Lady Member

23
    1
    0
    โสดเหมือนกานค่ะ

14. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    โสดเป็นช่วงๆๆ จ้า

15. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    คุณผู้หญิงครับ...คุณโสดจริงๆหรือครับ.......:cool:

16. Love-*-Love

Love-*-Love New Member Member

6
    1
    0
    ก้อตามนั้น โสด ด้วย
    แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

17. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    ด้วยๆๆ

18. seya-garage

seya-garage New Member Member

1
    0
    0
    ลมหนาวมาเมื่อใด ใจฉันคงยิ่งเหงา.................................

19. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    โสดกันจิงหรือป่าวเนี้ย วันไหนขอไปมีตติ้งด้วยดิครับ จะได้ร๔ว่าโสดกันจิงไหม อิอิ

20. momoman2006

momoman2006 New Member Member

19
    0
    0
    โสดด้วยคนคร้าบบบ

"ขอมือหน่อยได้มั้ยอากาศหนาว ๆ ไม่ชอบเลย ขอมือหน่อยอย่าเฉยเมยจนฉันนั้นต้องเสียใจ อยากขอแค่ได้ไออุ่นจากเธอได้มั้ย บอกความรู้สีกข้างในก่อนหน้าหนาวคราวนี้จะผ่านปายยย ฮืมม..."

21. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ขอโสดด้วยคนฮะ

เมื่อวันคริสมาส

โอ้วดีจิงๆ

22. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ขอมือหน่อยได้มั้ยอากาศหนาว ๆ ไม่ชอบเลย . . .

>_< *

โสดไม่ได้ ตั้งใจ *

23. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    เบื่อแฟนอีกแร๊ว.....!!!!

:D กะเลิกรับปีใหม่เลยนะเนี่ย 555+

24. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    ปีใหม่ขอให้เจอคนดีนะคะ

25. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    มาเเอบดูเงียบๆ :D:D:D

26. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    โสดด้วยคน

27. sumsam

sumsam New Member Lady Member

329
    4
    0
    โส ด เ ป ็น บ า ง อ า ร ม ณ์ บ า ง ส ถ า น ก า ร ณ์
    ปี ใ ห ม ่ แ ล ้ว ข อ ใ ห้ ไ ด้เ จ อ ค น ท ี่เ ค ้า โ ส ด จ ริ ง ๆ บ ้า งเ ถ อ ะ ส า ธ ุ. . .

28. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    สาธุ

สมพรปากนะจ๊ะ ฮิๆ

29. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    โสดนะ เวลาอยู่คนเดียว:p

30. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0

เหมือนกานเรยน้องกิ๊บๆๆๆ :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้