*** รับกวนทุกๆท่านหน่อยคร๊าบบบบบ ***

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย TOB-SPEED, 14 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOB-SPEED

TOB-SPEED New Member Member

54
    1
    0
    คือว่าพอดีผมทำงานอยู่คลื่นวิทยุอยู่ครับ เป็นคลื่นใหม่
    ............. 90 Balnce Fm ...............
    พอดีคลื่นอยู่ในช่วง Promot เลยมีกิจกรรมต่างๆมากมาย
    พอดีในช่วงนี้เค้าจะแจก สติกเกอร์คลื่นแปะรถยนต์ พร้อมกับร่วมเล่นเกมจากคลื่น
    และรับของรางวัลต่างๆ ช่วงนี้มีPromotion รับบัตรกินโออิชิ......ฟรี..ฟรี ครับ

ผมของแค่ทิ้งชื่อ - นามสกุล เบอร์ติดต่อกับ พร้อมกับเลขทะเบียนรถด้วยนะครับ
    ............. ใครมีหลายคันก็ลงมาให้หมดเลยก็ได้นะครับ .............:cool:

ขอบคุณครับ

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ขอรายละเอียดอีกหน่อยซิครับ ว่าถ้าติดแล้ว รับโปรโมชั่นอะไรได้บ้าง

หรือว่าต้องไปร่วมกิจกรรมเล่นเกมส์อีก

ขอดูตัวอย่างสติกเกอร์หน่อยซิครับ

ถ้าได้รับเลยมาหลาย ๆ ชุดสะดวกไหม๊ครับ เดี๋ยวเอามาแจกสมาชิกในคลับกันเอง จะได้ป่าวครับ

3. TOB-SPEED

54
    1
    0
    ก็คืนว่ารถคันไหนแปะสติกเกอร์ของคลื่น 90 Balance fm ส่งsms มาเล่นเกม LUCKY NUMBER ดีเจจะบอกว่าเลข Lucky Number ในช่วงนี้คือ 9 ทะเบียนรถใครมีเลน 9 รับไปเลย 1000บาท หรือ บัตรกินโออิชิ ฟรี ครับ
    ส่วนสติกเกอร์ส่งเอามาลงให้ดูที่หลังอ่ะคับ มันเสร็จสิ้นเดือนอ่ะคับ
    แต่ผมมีตัวอย่างที่แปะรถผมอยู่อ่ะคับ

คือรีบลงทะเบียนก่อนก็สามารถเล่นเกมได้เลย แล้วแต่ดีเจ แต่สติกเกอร์มันเสร็จสิ้นเดือนนี้แน่นอนคับ.......ลองฟังกันดูก่อนก็ได้นะคับ คลื่น 90 Fm

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มีนาคม 2009
  4. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รูปดูไม่ได้

5. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    คงไม่โทรเข้าไปแต่ถ้าติ๊กเกอร์สวยก็ช่วยได้ จ้า

แต่ว่า จะติดตรงไหน หว่า

6. TOB-SPEED

54
    1
    0
    ตัวอย่าง สติกเกอร์ 90 Balance Fm

ตัวอย่างจากรถผมเองคร๊าบบบบบ.....

โชว์หน่อย!!!!!!:cool:

7. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    ติดสติ๊กเกอร์ให้ได้ แต่เรื่องโทรไปเล่นเกมส์ มันจะไม่ถนัดอ่ะฮ่ัะ

ลองดููๆ ฮ่ะ ช่วยๆกัน ผ่านพี่น้อง กองกลางตัวจ่ายได้เลยฮ่ะ

8. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ทีแรกคิดว่า ฝาท้ายดำ

9. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    G's Radio

ผมก็ช่วยน้องผมจัดรายการวิทยุเหมือนกันนะแต่ที่โคราชนี่ 96.0 Fm. G's Radio อยู่ที่ลานจอดรถชั้น 5A คลังพล่าซ่า โคราช ไม่ทราบพอเคยได้ยินชื่อไหมครับ?

10. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
  11. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ว่าแต่เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาไปเที่ยว the mall งามวงค์วาน กันมาเหรอจ๊ะ.

12. nong_acc88

4,280
    13
    38

ไมพี่ป๋อง ไม่ช่วยโบกรถให้น้องเค้าละ

13. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    งง มุขนี้ ม้ายเช้าใจ :mad:

14. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    ใช่แว้วคร้าบ
    เหงปมด้วยหยอ อิอิ
    เอาล้อเดิมไปขายมา 4วง 1000 อิอิ

15. barague

0
    0
    0
    พอดีนั่งรถเมล์จะไปท่าน้ำนนท์ เลยเห็นอ่ะคัพเห็นสองคนเรยนะ ขับรถกะลังจะแซงเข้าเลนซ้ายเห็นเร่งเครื่องปู๊ดๆๆ อยู่อิอิอิ.

16. barague

0
    0
    0
    เหอะๆ นี่คงจาโดนมุขป๋มมากไปหน่อยเลยตาลาย+งง+มึน อันนี้ของจิงคัพ เจอ n' เค้าจิงๆ.

17. barague

0
    0
    0
    ก้อแหม! P'NONG ป๋มอยู่บนเครื่องบิน (พระฉันเพลน) เลยโบกรถให้น้องเค้าม่ายได้อ่ะดิ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้