ในที่สุด ^ ^

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Chew_Chew, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    หลังจากหารถ mr2 มาประมาณ 6 เดือน ก้ได้เจอกับเนื้อคู่ซักที่

เป็นรถของของ คุณอาของคุณ "บุคคลทั่วไป" ครับ

ยังไงก้ขอฝากเนื้อฝากตัว เข้าคลับด้วยนะครับ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. SW-20->00GT

SW-20->00GT New Member Member

142
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ...

3. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    ยินดีด้วยครับ อิอิ

4. เอ่อ.....ผมชื่อ ยอด ครับ

ยินดีด้วยครับ ใส่ของกลับเข้าไปหมดแล้วเอารูปมาลงให้เพื่อนๆ ดูกันด้วยนะครับ

ส่วนอะไหล่ภายใน ที่ผมเคยบอกไปใน PM ถ้าหาเซียงกงไม่ได้ บอกได้นะครับ เดี๋ยวจัดแหล่งสั่งอะไหล่มือสองจากเมืองนอกให้ครับ ส่วนถ้าจะเบิกใหม่ สอบถามจากคุณ จิ๊บ เบาะเทพ ล้อเทพ "azeus" ได้ครับ ขานี้เค้าเบิกใหม่อยู่ประจำ :D

5. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

หารถดีต้องใช้เวลา+ดวงคับ:D:D:D

6. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ขอบคุณทุกคนนะครับ

หลังจากได้มาแล้วจึงรู้ว่า รถมีปัญหาพอตัวเลยครับ

แต่ก้ยังพอยิ้มได้ครับ ^ ^'

7. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ค่อยๆทำไปเรื่อยๆค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าคลับนะคะ สมาชิกเก่าไป สมาชิกใหม่มาเพิ่ม ^^ แต่สมาชิกเก่ายังยินดีต้อนรับเสมอนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้