วันนี้เป็นวัน..........

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย kamikaze_ho, 11 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    วันนี้ เป็นวันที่ 11 มีนาคม รู้สึกว่าจะตรงกับ วันเกิดของพี่เทพ ครับ อิอิ

เจ้าของรถคันเน้

View attachment 1259818

ขอให้มีความสุขนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง

ของให้รวยๆ เยอะๆ ครับ อิอิ

ปล. ผมอยากเห็นคันในรูปวิ่งจังเลยยยยย

2. MiRa_JuM

MiRa_JuM New Member Member

88
    1
    0
    เบิ้ดร์ เดย์ ครับ

สุขขี สุขขัง สุขคารัง สุขคารู ครับ !!!!!

3. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    HBD คร้าบ

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ตลอดไปคร้าบพี่เทพ

4. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    สุขสันต์วันเกิดครับเพื่อนเทพ

นัทมันแฟนพันธุ์แท้วะ....^_^

5. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    โตขึ้นแล้วมึงจะเข้าใจ ...

6. Wit-chinjang

Wit-chinjang New Member Member

189
    2
    0
    HAPPY BIRTH DAY นะTHEPคิดหวังสิ่งใดขอให้ได้ดั่งใจคิดนะเพื่อน อุตส่ารีบมาแต่เช้าไม่ทันนัสซะละรู้สึกจั้มก็เกิดเดือนนี้ป่ะไม่แน่ใจ

7. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    HAPPY BIRTH DAY ด้วยนะ

ขอให้มีความสุขกับรถและDWSเยอะๆ ล่ะ

:D:D:D

8. tleminica

tleminica New Member Member

103
    1
    0
    HAPPY BIRTHDAYคับพี่เทพ

เกิดเดือนเดียวกันเลย(เติ้ล5มี.ค.คับ)..แต่คนละปีนะค๊าาาป...เอิ๊กๆๆ

9. BigBoss

BigBoss New Member Member

44
    0
    0
    สุขสรรค์วันเกิด อยากได้อะไรซื้อเอาเด้อ

10. crazymann

crazymann Member Member

120
    0
    16
    HBD ครับพี่ชาย

มีความสุขมาก ๆ นะครับ

ขอให้ลูก ๆ ทั้ง 7 แรงวันแรงคืน สวยวันสวยคืน อิอิ

11. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    HBD คับพี่เทพ

12. MIRA BALLOON

MIRA BALLOON New Member Member

54
    0
    0
    ขอให้ไอ้บอลใช้หนี้ซะที..555

13. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    HBD คราบ ไม่ค่อยได้พบเจอกันแต่ไม่เคยลืมเลือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้